Thất tình học lập trình là tốt nhất

a ơi! trớ trêu lắm! giờ thì e buông lỏng đc r! e quen 3 năm! nhưng tôn trọng nhau chả quan hệ gì cả! e tính khi nào có sự nghiệp kết hôn rồi tính! thế mà dạo này e bận lập trình để cho nó có tương lai a à! thì nó chán quen thằng kia 1 tháng đi vũng tàu chơi và quan hệ tình dục luôn! mấy ngày vừa rồi e chả làm đc j! bjo thì tập trung học lun khỏi suy nghĩ a nhỉ! Nhưng mà bjo mất niềm tin vào cái gọi là tình yêu r! mọi thứ e đều tin tưởng chia sẽ vs ng đó! Nhưng nhận đc bjo e ko thể nói đc! từ ngôn ngữ ánh mắt của cô ấy

2 Likes

Đắng thế @Honey_moon @@~
E thì đang yêu xa, cũng 2,5 năm r. Cũng chưa biết tương lai sẽ về nơi đâu.
Chuyện t.c thì e tưng tửng lắm, nó ra thế quái nào thì ra.

3 Likes

yêu xa hay gần k qt! quan trọng là cả 2 có yêu nhau thật ko? nếu yêu thật thì đó chẳng là vấn đề! như mình tuần nào cũng gặp mà thế này đấy! nói chung là thất vọng! ngồi viết code học hỏi thấy thoải mái hơn!

2 Likes

duyệt :+1:

1 Like

a @Honey_moon giỏi code à chỉ em với. có cái sách hay tài liệu nào post mạnh tay đi cho ae học hỏi. cơ mà e cũng đang yêu xa, mới có 5 tháng hihi, không lo cô ý chán e theo zai cơ mà chả đucợ gặp nhau nên nhớ hị hị :frowning:

2 Likes
1 Like

3 năm mà ko biết bạn gái mình cần gì thì do bạn kém rồi. không phải lúc nào cũng công việc, nhiều lúc phải thư giãn. đi chơi xem phim với bạn gái chứ. còn cái vụ quan hệ t.d thì chủ động là k.gái , bạn gái bạn ức chế tới nổi nói cho bạn bik đã q.h với người khác thì chắc là thèm zữ lắm rồi. Thôi RIP bạn trai cntt !!!

2 Likes

@Hu_nh_Trung_Kien Đọc reply của bạn mà không nhịn được cười :smile:

1 Like

hì. mình từng là nạn nhân và đã rút được kinh nghiệm.^^ giữ gìn cho nhau à =]]z (chỉ đối vs những bạn gái thực sự trong sáng thôi!) theo đa số thì ko ăn để chó nó ăn à =]]z

1 Like

@Nhim_Xu có em gái hay con gái không :smiley:

1 Like

Cô Nhím xù mới có hơ mưa àh. Và còn độc thân nhá nhá nhá nhá… @minh_vu_03

1 Like

eo, e còn bé lắm, sao mấy a chị lại đầu độc tâm hồn e.
tại sao lại bắt e vào đọc mấy cái này.
eo ôi, thế này thì làm sao e dám hú hý với bạn trai e nữa chứ. T.T
:tired_face:

3 Likes

Hơ mưa là sao :question: Ý là cô Nhím không tắm trong nhà mà ra ngoài tắm mưa à :rabbit: :rabbit: :rabbit:

1 Like

Hì hì. Chắc vậy :wink:

cuộc sống là 1 chuỗi công việc bao gồm đòn bẩy và hố rập. nếu ta nhìn ở tư tưởng lạc quan và có khoa học thì tất cả sẽ giúp ta nhanh trưởng thành hơn

chưa yêu ai lên cũng chưa biết thất tình nó thế nào và công dụng của nó vs lập trình ra sao :joy:

1 Like

công dụng rất tốt đo. nếu tận dụng thì nó là đòn bẩy còn ko thì nó là hố sâu :wink:

đồng ý kiến với chủ thớt :frowning: ,mình cũng vừa bị đá, trước h gặp bài nào thấy lạ lạ mình toàn tìm code trên mạng còn giờ gặp bài khó tự lấy tập viết ra viết hướng suy nghĩ ,đòn bẩy đúng nghĩa lun…

1 Like

:smiley: nói là thúc đẩy chứ buồn lắm :smile: nhưng buồn khiến mình ko ra thể thống j để time báo thù bằng cách thể hiện :sunny: sau 1 time cũng quên à

1 Like

iu e tạm đi, để e bỏ bạn trai e rồi e đi theo a nhoa.
:kissing_closed_eyes:

2 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?