Tặng 100 gói Hosting Package miễn phí để hỗ trợ các bạn học Lập trình Web thực hành Online

Năm 2015 cũng sắp kết thúc rồi. Nhân dịp năm mới sắp đến mình xin được tặng các bạn đang học lập trình Web 100 gói Hosting Package để các bạn thực hành làm Web Online luôn. Chi tiết như dưới đây:

1. Tặng 100 tài khoản (Hosting Package) tại Ecowebhosting.co.uk cho 100 bạn đăng ký sớm nhất.
  2. Tất cả các tài khoản này đều không giới hạn dung lượng, băng thông nhưng do là Share Host nên mình không khuyến khích các bạn cài đặt Website thực tế để chạy, mình chỉ tặng cho các bạn dùng gói hosting này để học tập, thực hành thôi. Ai định xây dựng Website và kinh doanh thì xin miễn nhé.
  3. Tất cả 100 gói này sẽ có hiệu lực đến hết 31/12/2016: Ngày 31/12/2016 mình sẽ xóa toàn bộ 100 gói Hosting này khỏi server.
  4. Nếu các bạn đã có Domain thì cho mình chi tiết Domain để mình tạo gói Hosting theo tên domain đó luôn. Với các bạn chưa có Domain mà thích mua một cái thì có thể mua với giá 0.99 USD theo hướng dẫn ở đây: Mã giảm giá domain
  5. Không có domain cũng không sao, mình sẽ tạo cho các một domain theo thứ tự daynhauhoc01 và khi bạn truy cập Website bạn thực hành nó sẽ là http://176.32.230.44/daynhauhoc chứ không giống domain bình thường.

Tất cả bình luận, góp ý xin mời các bạn vào chém gió nhé. Các bạn hãy comment/gửi tin nhắn cho mình và để lại địa chỉ email nhé. Thông tin chi tiết tài khoản Hosting mình sẽ gửi qua email cho các bạn (một ngày mình sẽ tập hợp các yêu cầu và làm một lần vào cuối ngày nhé).

CẬP NHẬT Có vẻ nhu cầu của các bạn khá nhiều, vậy nên đễ hỗ trợ được số lượng nhiều nhất tài khoản, mình sẽ tạo các gói giới hạn dung lượng 1GB lưu trữ và băng thông là 10GB/tháng để các bạn thực hành nhé. Tính năng đầy đủ của gói Hosting này các bạn xem ở đây nhé: https://www.ecowebhosting.co.uk/?page=webhosting#comparison (Gói Standard).

CẬP NHẬT 21h40: Đã tặng 40 gói Hosting gửi đến địa chỉ email của từng bạn. Không biết có bỏ sót bạn nào không, các bạn nhớ check cả Spam Folder trong email nhé, nếu vẫn không nhận được thì báo lại cho mình.

Với những bạn sau khi nhận gói Hosting rồi mà mua Domain mới thì cũng báo mình để mình tạo cho một gói Hosting mới mà dùng nhé.

Cập Nhật 10/1: Sau 10 ngày thì mình đã tặng đủ 102 Packages cho mọi người và xin phép tạm dừng chương trình này nhé. Hẹn mọi người vào một dịp tặng Hosting khác nhé!

25 Likes

Cho mình xin 1 tài khoản nha bạn.
Email: [email protected]
Cảm ơn bạn nhiều.

Cho mình đăng kí với bạn
email: [email protected]
Cảm ơn bạn trước !!

vihuancong.222@gmai
đăng kí cho e vs bác nhé

cho em xin 1 cái
Email:[email protected]
Xin chân thành cám ơn

[email protected]
cho mình xin 1 cái với ạ :smile: cảm ơn rất nhiều :blush:

hay thế, đang cần hosting với domain.
cho em xin 1 slot nhé:
[email protected].
thank you :smiley:

Cho em xin 1 cái
[email protected]
Xin chân thành cảm ơn.

cho em xin nữa nha a :smiley: e cảm ơn
[email protected]

cho m 1 slot nhé :3
[email protected]
domain: nguontaigame.com
Cảm ơn rất nhiều. :)))

Bạn send qua mail giúp mình:[email protected]
Chúc bạn năm mới vui vẻ

Cho mình một suất nha!
Cảm ơn bạn
[email protected]

cho mình nhé bạn, đang học làm website nên cần cái host để tập deploy vọc vạch thử

[email protected]

Cảm ơn bạn nhiều nhé

Cho em đăng kí với anh
email:[email protected]
Cảm ơn anh trước !!

Em xin 1 tài khoản với ạ !
cám ơn anh :smiley:

cho em xin với [email protected]

cho em xin với nhé.
Email: [email protected]
thanks thớt nhiều :smiley:

cho em xin với.
em cám ơn anh nhiều!!!

Email của mình : [email protected]
Cảm ơn tình thần chia sẻ của bạn.
Happy New Year

Email của em : [email protected]
em cảm ơn.

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?