Tự kỉ rủ rê mọi người nghe nhạc buồn ^^

e nghe cái này cả tối. ngoài trời thì đang mưa. thấy buồn buồn, thích thích ạ…
Mọi người cùng nghe để buồn cùng nhau cho vui ạ. :smile:

5 Likes

Nhạc buồn phải nói tới bác Trịnh :smile:

5 Likes

mình thích nhạc không lời cơ ạ.
nghe nhạc có lời đau đầu lắm, nhiều lúc chán chán cũng mở nhạc Trịnh ạ. :smiley:

1 Like

Hay nghe Nhạc Trịnh, lâu lâu cũng nghe mấy kiểu của @htwap :smile:

3 Likes

Nhạc ko lời mình thích nghe máy bài piano về mưa T_T
Nghe tiếng mưa rơi trong mấy bài nghe relax với tâm trạng cực kì :stuck_out_tongue:

3 Likes

mình có mix sẵn Kiss The Rain + River Flows In You + Rainy Mood vứt trong máy rồi ạ. chán chán lại mở ra nghe. hôm nay đang mưa nên có sẵn Rainy Mood tự nhiên rồi, giờ mở sáo ra nghe cho nó thêm phần não nề ạ

2 Likes

Giống Đạt, cũng thích nghe nhạc mưa.

Kiss the rain

2 Likes

Mấy bác vừa coi clip và vừa cắm tai phone vào nghe… Cảm giác như đang lướt trên mặt phím :smile: cô này chơi bài này hay hơn bác Richard Clayderman… ý kiến của em thôi :blush:

3 Likes

Vừa nghe xong, bài này hay đấy :+1:

2 Likes

Ô. DNH có bác nào thổi sáo k

2 Likes

động tiêu hệ 10 ~ 12 lỗ của lão LeeHonSo dc ko bác :smile:

1 Like

thánh guitar của VN đây :joy:
https://www.youtube.com/watch?v=9h_MOSGnGTQ

2 Likes

Nghe hay thế, đang nghe :slight_smile:

PS: Đang nghe playlist này

1 Like

Hòa tấu đây nà :1234:

4 Likes

Ngày trước tớ hay ra cafe cuối ngõ, một quán cafe nhỏ ở Hà Nội, uống rượu đắng nghe nhạc Tuấn Ngọc. Mỗi người trong quán là mỗi khoảng trời riêng, không ai động chạm đến ai. Rất nhiều người đến đây uống rượu hay cafe 1 mình, nếu có đi đông thì cũng chuyện trò nho nhỏ không làm ảnh hưởng đến người khác. Mưa vẫn mưa rơi, mây vẫn mây trôi, hắt hiu tình tôi. Một thời để nhớ bên những chén rượu đắng :d.

4 Likes

em hay nghe bài này trong phòng :smile: nằm lên giường là phiêu luôn.
cũng thích nghe bài Anh còn nợ em, Quang Dũng với Tuấn Ngọc đều thể hiện rất tốt.

3 Likes

Quán này hay :slight_smile: Sao mà ông chủ quán gầy dựng được văn hóa nhậu hay vậy?

5 thể loại nhạc giúp tăng hiệu suất làm việc
http://hrinsider.vietnamworks.com/5-loai-nhac-giup-tang-hieu-suat-lam-viec-2/?utm_source=email&utm_medium=JSNL&utm_content=FUNSUNDAY24MAY15&utm_campaign=FUNSUNDAY

Buồn đến nao lòng :cry:

1 Like
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?