Share một VPN bé bỏng

qua nay mình không nói gì mà sao mọi người cứ phản bác hoài.

làm người tốt bây giờ thật khó vì vậy người tốt ngày càng ít đi và sự vô tâm ngày càng nhiều.

thật ra có nhiều cách khác hay hơn nếu muốn check cvv, không cần phải lộ mặt ra và nhắm vào những thanh niên ở phân khúc ko có nhiều tiền như thế.

mình không thích nói nhiều lắm nên hi vọng bạn hiểu cho nhé.

cảm ơn bạn rất là nhiều.

4 Likes

bạn thực sự nghĩ https là không bị nghe lén sao :smiley:
bạn đang chơi với ISP đó

2 Likes

bọn ngoại bang Google , facebook, apple nó nghe lén có bằng chứng rành rành tui còn ko quan tâm lắm. Thực sự ISP có nghe lén hay ko cũng ko còn quan trọng =)), vì đằng nào cũng bị nghe rồi :smile:

1 Like

Không nói chuyện đúng hay sai về vụ cấm, nhưng cám ơn bạn đã chia sẽ VPN để mọi người sử dụng, cám ơn là tinh thần chia sẽ của bạn, còn theo dõi hay gì đó thì mình không quan tâm… vì không xài :rofl::rofl::rofl:

1 Like

âu cũng là do người dùng tự dâng hiến cho mấy dịch vụ đó thôi.
nhưng dù sao cũng nên biết là mình bị mất cái gì, bị lộ cái gì. chứ cái mà mình nghĩ nó vẫn còn riêng tư mà lại không riêng tư thì không hay cho lắm.

2 Likes

Riêng tư chắc để ở ổ cứng chứ up lên mạng, cloud thì chả có chỗ nào gọi là riêng tư à, ISP việt nam làm quái gì có tiền đầu tư hệ thống theo dõi, cái web làm đang còn cùi bắp.

3 Likes

thím nói đúng, bữa mình lập cái thớt chia sẻ để giúp đỡ anh e, tự dưng một vài thánh bay vào combat ăn cắp dữ liệu các kiểu chả hiểu để làm gì, đành phải xóa thread. đưa bánh cho ăn mà còn bị chửi :rofl: Về vụ VPN thì mình ko rành như mấy master đây, nhưng đơn giản cũng từng tính mua vpn rồi share cho ae dùng chung vì thấy 1 mình dùng cũng phí, nhưng mà cũng ngại mấy thánh có tâm hồn nhạy cảm

3 Likes

Dư credit thì bác bán vps cho mấy bạn làm mmo ấy, mấy bạn ấy toàn sài để cày view facebook, youtube thôi ko quan tâm đến bảo mật đâu

2 Likes

Mình có aware tới việc ISP biết được IP địa chỉ truy cập, nhưng comment của m nói tới việc message body không bị decrypt nếu không có private key.

Rất dễ bị hiểu nhầm nếu không đọc kỹ tin nhắn, nhưng trong bài viết của bạn có nhiều thông tin thú vị nên m vẫn messi :smiley:

3 Likes

đọc tiêu đề “bé bỏng” là biết của bạn Hà Mã Tím đáng yêu (giờ bị ám ảnh bởi bạn này) =)))

3 Likes

NordVPN trên trang techbigs khá dễ dùng, giao diện đơn giản đó.

2 Likes

NordVPN said it found out about the breach a “few months ago,” but the spokesperson said the breach was not disclosed until today because the company wanted to be “100% sure that each component within our infrastructure is secure.”

biết bị hack vài tháng trước vẫn im ỉm kệ mợ người dùng bị hack

8 Likes

Đúng như @tntxtnt nói NordVPN đã bị hack.
Vì vậy một số engineers ở đó đã rời khỏi công ty để làm riêng.
Một trong những người đó đã contact để mua lại app bé bỏng của Hà mã tím đáng yêu :crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:

8 Likes

:)) kinh doanh vpn ko biết có lãi bằng bán dữ liệu khách hàng ko nhỉ. Nghi ngại quá :flushed:

5 Likes

Trên Internet không có người dùng Free, do người dùng nghĩ là họ Free thôi

5 Likes

Sử dụng vpn kiểu này giống như trả tiền cho nó để thu thập dữ liệu. Google facebook free thì ko nói :smile:

5 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?