Phần mềm hack Wifi

Phải chăng Jumper+JumStart đang là phần mềm háck wf miễn phí và tốt nhất?

Đúng rồi :joy: các bộ công cụ tấn công wifi trên Kali tuổi con cờ hó với Windows nhá. Windows là nơi tích hợp nhiều công cụ hắck hiếc lớn nhất và cũng là hệ điều hành được các hắck cờ săn đón và yêu thích nhất. Aircrack-ng, Reaver, PixieWPS, Wifite, … làm sao so sánh được với couple Dumpper + Jumpstart. Ngay cả Windows đa nhiệm cũng tuyệt dời, quản lý bộ nhớ tối ưu tới mức incredible, sau khi cài couple thần thánh đó là máy của bạn sẽ rất bá đạo, sẽ hắck được tất cả các loại wifi trên thế giới. Ahihi
Và vì các lý do đó nên mình đã chuyển sang xài Linux, sức mạnh của Windows làm mình quá choáng ngợp.
P/s: Bạn có thể bị xử lý hình sự nếu bị kết tội xâm nhập trái phép đấy.
[spoiler]P/s2: Đừng tin những gì mình nói :joy: [spoiler]nhưng cái p/s trên là thật :3[/spoiler][/spoiler]

1 Like

bá đạo vậy sao mình có 12 cái wf xung quanh ko hack nổi dc 1 cái. Vì hình như thằng này nó hoạt động theo cách là đăng nhập vào model dựa theo mã pin. Khi họ biết khóa cái đó lại là ok hack vs dùng chùa gì nữa đi ngủ đi

Bạn có thấy cái dòng mờ mờ của mình không? Mình ghi rõ là “Đừng tin những gì mình nói” :expressionless: Ai ngờ tin thiệt. “Thua”!!!
Hệ điều hành Windows không được tạo ra để dùng cho các việc đó, Windows phù hợp với công việc văn phòng và giải trí. Từ các server cho tới các thiết bị IoT đều sử dụng hột nhưn Linux thì bạn click-click-click trên Windows thì muôn đời lướt web và ảo tưởng hắck hiếc tiếp nhé. Cái router bạn đang dùng có firmware từ cái hột đấy đấy.

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?