Nếu tương lai bạn muốn startup? Cùng chí hướng với mình rồi đấy

Heloo mọi người!

Xin tự giới thiệu mình là Vinh năm nay 21 tuổi, trước đây mình có học ngành IT nhưng vì có mong muốn làm startup nên đã chuyển qua làm Marketing để làm bàn đạp sau này

Làm Startup thực sự rất khó (từ sản phẩm, công nghệ cho đến thị trường) nên mình đang chuẩn bị ngay từ bây giờ về team, kiến thức kinh doanh, marketing, vận hành, …
Bởi vậy mình đang làm 1 dự án nhỏ coi như 1 dự án test tư duy, kiến thức, cách thức quản lý, nhân sự, … dự án này về lĩnh vực bán website (bán website template sử dụng nền tảng wordpress), trên thị trường thì có nhiều người đang làm về lĩnh vực này nhưng mình đã chọn được ra 1 phân khúc để hoạt động.

Hiện tại team đã có 2 người là mình sẽ lo về các mảng kinh doanh, marketing,… 1 anh lo về các vấn đề công nghệ nhưng do anh không chuyên về lập trình và wordpress nên mình cần thêm 1 bạn biết lập trình, wordpress cơ bản để cùng thực hiện

Lợi ích:

• Mình sẽ không có lương cho các bạn vì mình cũng chỉ mới đi làm. Thời điểm có thể hoàn thành core doanh nghiệp và có doanh số mình sẽ chia % hoặc trả lương tùy bạn
  • Được mentor về system, network, cloud nếu muốn
  • Nếu phối hợp tốt và chung định hướng thì chúng mình có thể thành 1 team chuẩn bị cho việc startup
  • Có thể tham gia vào tất cả hoạt động để hiểu 1 doanh nghiệp hoạt động như nào

Công việc:

• Thực hiện customize các website wordpress trên themes có sẵn
  • R&D tính năng cho website (cái này mình sẽ từ từ khi xong các website để bán, có thể vừa học vừa làm)

Các bạn quan tâm có thể inbox cho mình qua facebook để trao đổi rõ hơn: https://www.facebook.com/vuvinh2704/

Cái này nghe hơi mâu thuẫn vậy bạn, ý là chuyên về leader chứ không biết gõ code à?!

1 Like

Anh ý làm về system, cloud nên không chuyên về code

This topic was automatically closed after 7 days. New replies are no longer allowed.

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?