Nên học bách khoa aptech hay không?

Bạn học ở bách khoa aptech hay fpt aptech ?

1 Like

mình học ở CNC-Aptech

1 Like

Uầy , mình tưởng bạn học ở bách khoa aptech mà như thế thì tốt quá, thì mình có thể xin được bố mẹ cho đi học rồi

1 Like

ko bạn ah, chỉ có lập trình web thôi :frowning:

1 Like

bác kết bạn với em đi bác ơi https://www.facebook.com/profile.php?id=100011838962430

2 Likes

chưa học căn bản sao đã học làm 1 cái cụ thể như blog được bạn, mình đang học 1 trường cntt mà còn muốn bỏ để học thêm aptech đây chứ ko nói là bạn kia học điện lực

1 Like

sử dụng CMS như wordpress đó bạn, con em mình nó chả biết lập trình còn làm được :smiley:

2 Likes

Mk là dân BachKhoa-Aptech đây Bạn. Muốn thắc mắc nhấc máy alo ngay 0969444196 hỏi cgi cũg biết. Trừ chuyện quốc gia nha :joy::joy:

Mình nghĩ bạn nên tiếp tục học điện lực, còn về IT bạn có thể học thêm mà. Trên mạng rồi google,youtube hay mấy video của anh Đạt cũng có thể giúp bạn rất nhiều, bạn hoàn toàn có thể tự học. Muốn tăng thêm động lực bạn có thể học các khóa online như trên udemy hoặc đến các trung tâm để học, như vậy bạn có thể học IT mà ko cần bỏ đại học :slight_smile: Trên đây là ý kiến riêng của mình bạn có thể tham khảo.

bác học là aptech (aprotrain) hay là FPT aptech vậy bác?

FPT aptech thì học dễ ăn liên thông lắm bác à

ủa, ăn liên thông là họ giấu nghề r bắt mình phải liên thông hả bác?

là họ cứ thu tiền của bác đã rồi bác học thế nào kệ bác thôi đó =))

mình thấy trường này ổn đó bạn. học xong ra thấy có việc hết

trước mình tham khảo rồi, có người học cao đẳng, học cntt ở trường kinh tế ở vn nữa. i’m out :smiley:

nếu bạn thấy không thích thú thì nên chuyển sang cái khác sớm đi(nhưng phải suy nghĩ kĩ cái mình sắp chuyển có đi được với nó hay không.)

mình cũng đang muốn tìm hiểu về mấy trường aptech

1 Like

cho mình hỏi là bằng này có bằng với bằng của đại học fpt k

Học cái nào thì suy nghĩ thật kỹ cái đc cái mất bạn ạ. Quan trọng nếu quyết định theo thì theo đến cùng, chứ ngành nào cũng khó, mới đầu cũng dễ nản cả. Còn lấn cấn về bằng đại học thì ở fpt aptech h cũng có học chuyển tiếp lên một số trường đại học r. Chả sợ đâu

A post was merged into an existing topic: Topic lưu trữ các post off-topic - version 3

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?