Một thói quen mỗi tháng: Tháng 3, 4 .. 11, 12 - Chạy bộ

Giờ về chạy bộ thôi, có ai tối nay chạy bộ không :slightly_smiling: Vào comment lên tinh thần đi mọi người ơi ^^

5 Likes

Bạn nào chạy bằng app nike+ thì add các thành viên vô chạy chung cho có tinh thần nào :smiley: .
id nike + :

• Của mình là : ledinhhuy
  • Của anh ltd là gì ấy nhỉ :
4 Likes

thú vị đấy. để mai em cài rồi chạy hehe. Dạo này lười vận động quá :’(

4 Likes

ID của Đạt là: trandatnh

Cài đi rồi add anh vào chạy cho vui :slightly_smiling:

Tối qua anh mới chạy theo chương trình, khá dễ thực hiện. Nếu không có 1 plan rõ ràng thì khó mà thực hiện được :wink:

Chương trình tối qua là chạy một hơi 1.6Km rồi đi bộ 3.2 Km, có đi bộ lố chút :slight_smile:

Tối nay mới căng, chạy 2.4, đi bộ 2.4, chạy 1.6, đi bộ 1.6 :worried:

Tổng kết từ đầu tháng 3 tới giờ,05/03, chạy được 11Km :slightly_smiling:

5 Likes

hồi xưa e chạy theo chương trình này: http://www.halhigdon.com/training/51143/Marathon-Novice-Supreme-Training-Program

Lúc em nghỉ thì có thể chạy 1 mạch dc 7km rồi :v

4 Likes

Awesome, thế sao lại không tiếp tục chạy mà lại nghỉ :frowning:

Bây giờ nếu chạy lại thì em nghĩ chạy được bao nhiêu km? Tối qua chạy 1.6km thấy ổn mà không biết chiều nay chạy 2.4 có ổn không :frowning:

5 Likes

vì em hay chạy buổi chiều, thời gian đó em mới bắt đầu đi làm thì toàn 6h 7h mới về nhà, ăn uống nữa là tối rồi anh ạ :smiley:

Còn giờ em chạy được ít lắm, vì em đi đas bóng chạy được 5’ là lại về làm thủ môn thôi ạ :<

4 Likes

Anh cũng chỉ chạy được buổi tối thôi, sáng dậy sớm cũng được nhưng không đủ thời gian cho việc chạy và tắm rửa chuẩn bị đi làm. Buổi sáng chỉ đủ thời gian đọc linh tinh một chút thôi.

Anh giải quyết vấn đề bằng cách là cố gắng về sớm một chút và chạy bộ từ công ty về nhà, sau đó mới ăn tối và ngủ sớm.

5 Likes

Xài app này thì phải luôn mang điện theo theo người . e nghĩ khi chạy ko mang theo gì là thoải mái nhất .
Lining có cái giày chạy gắn cảm biến luôn vào bên trong đó , xài như miband . khi nào kết nối với điện thoại thì mới đồng bộ dữ liệu . giả chỉ <1m thôi

2 Likes

Em chạy bộ từ lúc mới vào học ở làng ĐH. Buổi chiều ngồi trong phòng không biết làm gì mà ngoài đường thì gái đầy rẫy nên :innocent: Riết quen giờ cứ cứ chiều chiều không chạy là không chịu nổi

4 Likes

Wow :+1: Có tinh thần vì gái mạnh mẽ, cố lên =))

Hôm nay thực hiện được theo lịch tập

chạy 2.4, đi bộ 2.4, chạy 1.6, đi bộ 1.6 = 8km :slight_smile:

4 Likes

Uầy, cái map nhìn thật là bối rối :)))

5 Likes

Hôm nay Đạt chỉ có đi bộ đơn giản, 4Km đi dạo tí rồi về, khỏe :slight_smile:

5 Likes

Mình tham gia với :smiley:
Id mình là : anhtu1197 mng add có gì còn có động lực luyện tập cùng ae :smile:

5 Likes

Đang top 1 kakakkaka

4 Likes

ô bác cùng trường em à. Khóa nào thế bác :smile:

1 Like

Kết quả tối qua:

Chạy 5.3Km hết 44:32 phút mà sáng nay ê hết cả chân.

4 Likes

Em cũng muốn tham gia. Trước giờ chẳng hoạt động gì
Xem ID ở đâu ạ? mà sao ứng dụng của e lại tính = miles nhỉ?

2 Likes

Vào Settings :slight_smile:

Vào Settings :slight_smile: Click vào tên mình > Units of measure > Metric

5 Likes

Không thấy setting a ơi. Hay android không có nhỉ

1 Like
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?