[Miễn phí] Tổ chức một lớp học lập trình web ở Hà Nội

Sắp tới mình rảnh 2 tuần. Bọn mình mở một lớp học lập trình web miễn phí (ở Hà Nội nhé)

Thông tin chi tiết lớp học:

1. Địa điểm học: Số 185 đường Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

2. Thời gian bắt đầu: Từ ngày 01/10/2017 tới ngày 15/10/2017 tức là diễn ra trong 2 tuần

3. Thời lượng: 2 tiếng/buổi bắt đầu từ (6h tới 8h) hoặc (8h tới 10h). 3 buổi/tuần. Bạn có thể chọn hoặc (thứ 2, 4, 6) hoặc (thứ 3, 5, 7). Trong 2 tuần là khóa học có thời lượng 12h

4. Đầu vào: Khóa học 2 tuần, phù hợp với những bạn mới bắt đầu học lập trình, ưu tiên các bạn hứng thú đặc biệt với việc tạo ra ứng dụng online, chăm chỉ, chịu khó

5. Đầu ra: Các bạn lập trình được chức năng một ứng dụng web hiện đại ở mức cơ bản, sử dụng Javascript AngularJS Framework (công nghệ của Google). Bạn cũng hiểu thêm về cách lập trình viên làm việc trước khi quyết định có theo nghề lập trình phát triển ứng dụng hay không. Hoặc làm startup thì có thể làm ra một ứng dụng mà bán được, thậm chí có hàng triệu người dùng.
    Là ứng dụng cơ bản nhưng có thể giúp những bạn mới bắt đầu tiến một bước dài để đến gần hơn với nghề lập trình.

6. Yêu cầu: Lớp học yêu cầu bạn có laptop. Yêu cầu thứ 2 là bạn đi học đúng đủ thời lượng.

7. Đăng ký: Bạn đăng ký từ 20/09 tới trước ngày 30/09/2017 Các bạn tới địa điểm bên trên đăng ký trong thời gian từ 6h tới 10h tối nhé. Email của mình là [email protected] để các bạn tiện liên lạc có thể nhắn tin vào số 098.359.0363 không gọi điện

8. Ứng dụng mẫu: như mình nói tới ứng dụng hiện đại ở mức cơ bản bạn có thể xem ở đây http://plnkr.co/edit/o95G3PrcWKNyhSKYOVX5?p=preview

3 Likes

học cơ bản như xin chào thế giới hả bác.

Là một ứng dụng thế này bạn nhé http://plnkr.co/edit/o95G3PrcWKNyhSKYOVX5?p=preview

Xin chào thế giới thì chắc không cần 2 tuần đâu ông

2 Likes

Nghe ae ko hào hứng lắm vụ này nhỉ,

ừ bạn, AngularJS là công nghệ mới của Google

Hay quá :frowning: Nhưng học xong đi làm được không nhỉ

không đi làm được ngay đâu bạn nhé. Vì đây là kiến thức làm một app đơn giản thôi

nhưng là một bước nhảy xa trong đường làm lập trình của người bắt đầu đấy

các bạn đừng đòi học lập trình nhanh, để đi làm được thì người học nhanh nhất mất tới 4 tháng đấy

chào ad ạ cho em hỏi em mới học xong C có thế học được ko ạ. em code C cũng cùi ạ

Ko có lớp nào gần gần đại học công nghệ ạ ??
Chỗ cầu giấy ý

Hay quá, thời gian học là sáng hay tối vậy bạn ơi.

Có yêu cầu kiến thức nền gì không

không biết gì về lập trình có học được không anh

khóa này dành cho người chưa biết gì, hoặc đã biết rất rất ít kiến thức nhé. Hơn nữa AngularJS dễ hơn nhưng ứng dụng cao hơn C

không có bạn nhé :smile:

Bác nào mở lớp dậy java web sử dụng framework spring đi ạ

Mình không biết Spring @@

em nhớ không nhầm thì năm ngoái bác cũng làm 1 lớp php phải không.
Không biết có ae nào học rồi, review cho ae phát

chính xác . nhớ hay thế ^^

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?