Lỗi khi xem video bằng server Hydrax

khi tui xem video ở các trang bằng sever Hydrax, nó không thể xem được và cứ hiện lỗi
Error loading media: Unknown network error
bất cứ trang web nào cũng vậy, khi xem sever Hydrax là bị lỗi như thế, đã thử xóa dữ liệu duyệt web, don dẹp chrome, cài lại chrome, sử dụng tăng tốc máy tính, chế độ ẩn danh và một số thứ linh tinh khác nhưng vẫn vô dụng, xem các sever khác thì đa số đều lỗi như ở sever FB lỗi Sorry, the video player failed to load.(Error Code: 101104) hoặc một số lỗi như trang abcxyz… có thể tạm thời không hoạt động hoặc vĩnh viễn chuyển sang địa chỉ mới này nọ, nhưng nhiều trang vẫn xem video được bình thường
có bác nào biết cách fix mấy cái này không, tui bị cái này nó ám mấy tháng rồi

Bạn là dev hay là end user. Nếu là end user thì lỗi này do dev. Hydrax là dịch vụ stream video dựa trên google drive nên không ổn định. Cũng có thể hydrax không có lỗi, lỗi do bạn xem quá nhiều hoặc hack, trick gì đó nên bạn bị ban IP, user agent, … mà tưởng server lỗi. Hãy thử dùng VPN, đổi browser, tab ẩn danh, …

2 Likes

đã thử hết cách trên nhưng vẫn không có tác dụng, bác có cách nào hay hơn không

Bạn đã thử những cách nào? Web bạn vào domain là gì?

1 Like

mình đã thử đổi đổi các browser như coc coc, opera, tab ẩn danh, xóa dữ liệu duyệt web, tăng tốc phần cứng, cài lại chrome, đổi qua lại giữa IPv4 và IPv6, còn về web thì tất cả các web có sever Hydrax là đều lỗi

1 Like

Trường hợp này cậu nên thử với VPN, hoặc đổi mạng khác VD: 3G, wifi khác.

Hãy kết bạn quốc tế, có những người bạn ở nước ngoài. Gặp lúc như này, nhờ họ vào xem và cho biết là biết thế nào. Có nhiều lúc Việt Nam tạm thời gián đoạn Internet với thế giới.

1 Like

Sever Hydrax là gì vậy bạn, trang web của nó là gì và sài như thế nào vậy bạn

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?