Liên thông aptech sang funix?

Em định học aptech liên thông qua funix ạ, em có nghe mn nói là aptech ko đc Việt Nam công nhận là Chứng chỉ cao đẳng hay trung cấp, funix thì đc công nhận rồi… Nếu em học liên thông thì bằng funix em có bị ảnh hưởng ko ạ? Các cao nhân giúp vs… Help

1 Like

A post was merged into an existing topic: Topic lưu trữ các post off-topic - version 3

Bạn ơi học FUNiX thì được cấp bằngĐH FPT đó, bạn inbox mình cung cấp bạn thông tin chi tiết về Aptech và FUNiX cho nhé

1 Like

Bạn Kiệt nhắn qua cho mình email của bạn đi, mình gửi thông tin cho bạn được chi tiết hơn bạn nhé

1 Like

Bạn học làm gì mấy cái trường vớ vẩn đó. Trừ khi bạn đi nước ngoài, vào mấy cty nhà nước. Chứ k bằng ĐH cũng có quan trọng mấy đâu. Xem bạn làm đc việc k thôi. Khuyên bạn vào cao đẳng FPT mà học. Ở đó học nhanh, ra nghề cũng nhanh. Chứ FUNIX nói thật là n nát lắm.

Bạn cứ đùa. Hẳn là được cấp bằng ĐH FPT. V thì sinh viên FPT bỏ ra 25tr300x9 kỳ học để bằng FUNIX à? Hay tại anh Nam là thành viên trong hội đồng quản trị của FU nên FUNIX được cấp bằng FU?

1 Like

mình đang học ở đại học fpt nè.Học đại học fpt chính thống tiền tiền nào của nấy chưa kể cung cấp cho bạn kỹ năng mềm chuyên môn mà còn cho bạn môi trường rất tuyệt vời nữa. Còn funix thì chất lượng học khá tệ toàn tự học là chính được cái là co liên kết với các doanh nghiệp.

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?