Hỏi về thư viện backup database Postgresql cho Python

Mình đã reply vì ở comment trước, bạn đã list up ra hàng loạt câu hỏi như thế này :sweat_smile:
Khi viết những câu hỏi này ra thì có vẻ bạn chưa thật sự hiểu cho lắm, nên mình mới viết rõ ra.
Vì để trả lời những câu hỏi trên, cần chính bạn trả lời chứ không phải ai khác,
nên khi bạn nêu các câu hỏi này ra, mình không rõ ai sẽ trả lời được cho bạn.

4 Likes

Well, mình thấy bạn mới là người không hiểu. Cũng có thể bạn chưa đọc cái post trước đó. Đó là các câu hỏi mà cho mình. Mình hiểu trình của bác superthin ở đâu, góc nhìn của bác ấy như thế nào. Nó đang ở trên cao nên mình list ra để bác ấy thấy góc nhìn của mình, một dev quèn nó đang nghĩ như thế nào. Từ đó thấy “chiếu chưa trải” thì chia sẻ thêm thôi. Có gì sai nhỉ ?

1 Like

Thì ra các câu hỏi đó là dành cho bạn à.
Vậy mà mình đã nghĩ nó là dành cho bác Thìn cơ :sweat_smile:
Mình đã sai quá sai, xin lỗi bạn nhé :sweat_smile:

4 Likes

Điên quá, bạn thấy đấy, ở trên này mình thấy hay một cái là ngoài chia sẻ kiến thức, mọi người còn rất nhiệt tình chia sẻ cả trải nghiệm. Các bác đã post ở trên mình chưa nói tới tuổi nghề vì chắc chắn nhiều bác còn đẻ được ra mình. Nhưng bạn thấy đấy, ai cũng chỉ ra được cái mớ rối rắm của mình, từ việc đặt vấn đề, nghĩ chệch hướng tới phương án giải quyết. Cực kỳ chi tiết. Mình cực kỳ quý những điều ấy, nhưng bên cạnh đó, diễn đàn mà, mình cũng muốn được nói lên góc nhìn của mình, để những người biết, những người đã từng trải nhìn thấy những điểm sai sót của mình thôi. Mình thấy vậy là bình thường mà.
Mình cũng chân thành cảm ơn bạn đã tham gia đóng góp ý kiến, vui mà.
Một lần nữa mình chân thành cảm ơn @kisuluoibieng @superthin và bác @doanguyen đã giúp mình chỉ ra lỗi sai và có hướng đi tốt hơn cho ứng dụng của mình
Xin nhờ mod @library đóng topic.
Chân thành cảm ơn cả nhà.

4 Likes

Theo yêu cầu

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?