Hỏi về Học viện kĩ thuật mật mã khu vực miền Nam

Xin chào các thành viên của Dạy Nhau Học. Em muốn hỏi các anh/chị ở diễn đàn ta có ai học ở Học viện kĩ thuật mật mã khu vực phía Nam không ạ ? Các anh/chị có thể cho em biết về chương trình đào tạo ngành ATTT và học phí không ạ ? Với các anh/chị có thể đưa ra nhận xét của bản thân về một số mặt như: cơ sở vật chất, phương pháp giảng dạy, . . . được không ạ ? Em xin cảm ơn trước ạ :grinning:

mình có quen 1 anh miền nam và một chị miền bắc đều review là có truyền thống nhưng dạy buồn ngủ :smile:

2 Likes

:joy: Thế học phí như thế nào bạn có biết không ?

xin lỗi, mình không rõ lắm

1 Like

:grin: không sao. Dù gì cũng cảm ơn bạn nhiều. Bạn năm nay lớp mấy vậy ?

Năm sau là lên lớp 12

1 Like

:grin: Năm sau thi cực. Năm nay đã thấy cực muốn chết rồi :joy:

lo gì bạn. Bán vé số cũng sống được qua ngày mà :smile:

2 Likes

:joy: :joy: :joy: rồi tự hỏi ai cho tôi lương thiện ?

cuộc sống mà, đâu cần có chiến lược “lâu” và “dài” mới sống tốt được

2 Likes

Mình đang học cơ sở ngoài bắc đây. Bạn có gì thắc mắc, mình biết mình có thể trả lời. Mình cũng mới vào trường được gần 1 năm.

1 Like

Em ở trong Nam anh ơi :grin: Mà không sao chắc ở ngoài Bắc với trong Nam cũng không khác nhau lắm. Học phí của trường là bao nhiêu ạ ? Với anh thấy chất lượng trường như thế nào ạ ? Cảm ơn anh nhiều

Học phí năm nay bọn anh là 7,9tr tính ra là 226k/tín. Mỗi năm tăng theo bậc thang, năm sau là gần 9tr.
Chất lượng trường thì cơ sở vật chất ngoài này tương đối ổn, giáo viên cũng ok. Nhưng chủ yếu vẫn do bạn học thôi

1 Like

Bạn nói trong Nam không khác lắm thì cũng không phải. Trong ý thiếu giáo viên nên các thầy ngoài nay thường phải bay vào đấy dạy, cũng hơi bất tiện. Thấy mấy bạn trong Nam vào nhóm trường nói thế. Còn cơ sở vật chất trong ý thế nào thì anh không biết.

1 Like

Dạ trong Nam chỉ là cơ sở 2 nên chắc cũng phải có khó khăn hơn cơ sở chính ở ngoài Bắc rồi ạ :grin:

Dạ em cảm ơn anh :grinning:

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?