Hỏi về Cao đẳng Công nghệ thông tin Đà Nẵng (DDI)

E là 2k ạ.Ac nào học trường cao đẳng cntt đà nẵng cho e hỏi là:

• mình học ngành cntt là học tất cả bao nhiêu năm ạ.
  • Chất lượng dạy học ở trường có tốt không ạ.
  • ở trường hay tổ chức các cuộc thi về chuyên môn kĩ thuật ko ạ
  • học phí như thế nào ạ

Cái này em vào group trường hỏi thì dễ có câu trả lời hơn đó em =))

1 Like

nếu học nhanh không nợ môn thì tầm 2 năm rưởi , thời gian rãnh rất nhiều nên đi hoc thêm (nếu có tiền) hoặc không thì cố gắng tự học thật nhiều , chất lượng ổn đương nhiên cao đẳng không thể so với đại học nhưng quyết tâm vẫn ở người học thôi , thi về chuyên môn thì nếu có thì sẽ đc thi chung với đai học bách khoa , nhưng có 1 cái là trường đó nằm ở rất xa trung tâm thành phố nên muốn vào thành phố rất bất tiện và ở ngoại ô nên hơi buồn, gần đó cũng có trường cao đẳng việt hàn có thể chạy sang chơi cho đỡ buồn , trường to rộng thoáng mát nếu chăm chỉ rất dễ được học bổng thầy cô luôn tạo điều kiện để sinh viên có việc làm trước và sau khi ra trường … ngày xưa còn có trường cao đẳng công nghệ ở cao thắng nhưng giờ nó lên thành đại học kĩ thuật rồi … trường này tương lai cũng thành đai học cntt đó…

1 Like

dạ em cám ơn ạ, cho em hỏi là nếu mình chăm chỉ học tập thì sau ni đi xin việc thì chuyện bằng cấp cao đẳng với đại học có quan trọng không ạ

không bạn giờ ngành này đang thiếu nhân lực trình độ cao chỉ cần tốt nghiệp trường cao đẳng là đủ rồi …

cho em hỏi là trường này là cơ sở nào ạ tại em search trên web nó ra 2 trường 1 trường là trường thuộc đại học đà nẵng với 1 trường là thuộc cao đẳng phương đông

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?