HN, Tìm lập trình viên Frontend - Angular

Chào các bạn,
Mình làm quản lý bộ phận công nghệ 18 năm tại các công ty chứng khoán, đi theo tiếng gọi của đam mê về lập StartUp tripi.vn hoạt động trong lĩnh vực du lịch. Hiện tại mình thoái vốn và cùng một vài nhân sự có chuyên môn cao về mở công ty phần mềm azsolutions.vn chuyên về phần mềm cho lĩnh vực du lịch .
Với mong muốn tìm các bạn có đam mê công nghệ, cần học hỏi kinh nghiệm : lập trình, quản lý các hệ thống lớn Privated Cloud, startup…

Hiện có một vài Job mình đang cần các bạn trẻ năng động :

1. 05 vị trí lập trình viên Frontend : Angular, html, css - yêu cầu thành thạo vào làm việc luôn, chưa thành thạo thì cần đam mê sẽ được chỉ dẫn và có các dự án tham khảo.
  2. 01 Quản lý hệ thống Privated Cloud : vmware, pfsense,security --> Yêu cầu đam mê mảng này, có kỹ năng cơ bản về network, linux – sẽ được chuyên gia hàng đầu về lĩnh vực đào tạo thêm
  3. 02 PM : Có khả năng quản lý các dự án phần mềm.

Hiện tại có các dự án thương mại là các hệ thống website cỡ vừa và lớn sử dụng công nghệ : Frontend Angular, Backend Odoo 11, API.

Ngoài ra có các dự án để đẩy tách riêng thành Startup :

• CRM + ERP cho ngành du lịch ( Có Marketing Automation tích hợp)
  • Sàn giao dịch B2B : Tương tự HotelBed và GTA cho lĩnh vực khách sạn, tour, vé máy bay.
  • Hệ thống đào tạo làm việc thực tế với dự án.

Chế độ phúc lợi :

• Nếu các bạn cứng có thể quản lý dự án Frontend thì ngoài lương cứng sẽ phân chia lợi nhuận trên từng dự án ( Mức thu nhập tổng cộng với các bạn có chuyên môn 15- 20 tr/ tháng)
  • Nếu các bạn chưa cứng sẽ được đào tạo hưởng mức lương thỏa thuận với công ty.

CV xin gửi về hòm thư :
[email protected]
[email protected]

Cảm ơn các bạn đã quan tâm và đọc tin.

This topic was automatically closed after 7 days. New replies are no longer allowed.

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?