Game nổ hũ được lập trình như thế nào?

Nên dừng lại đi.

Ngay cả khi comment cho topic này, mình cũng phải kiểm tra lại vài lần, vì có sai sót là lên phường ngồi uống trà chứ không phải chuyện chơi đâu. Với lại mình cũng không muốn người khác comment trong này bị liên luỵ, nên mới nhắc khéo.

7 Likes

Mình đủ lớn để hiểu mà bạn. Mình tự thấy những câu hỏi của mình không vi phạm pháp luật. Vì mình chỉ muốn tìm hiểu thêm về thuật toán random. Ngay cả khi bạn chơi PUBG, bạn quay thưởng thì nó cũng dùng những thuật toán đó. Nó cũng tương tự nhau thôi mà. Bạn nghĩ xa quá :smiley:. Dạy nhau học. Thì mình có quyền đc hỏi và ai có ý giúp mình thì mình cảm ơn. Chứ mình đang mặc trên người quân phục sĩ quan thì đâu có chuyện mình sẽ vi phạm pháp luật hay liên lụy đến ai. Bạn đọc lại tất cả những dòng coment rồi ắt hẳn bạn cũng hiểu là mình không hề hỏi hay muốn biết về cách hack game. Bạn đừng gán tội lỗi cho mình và khiến người khác xa lánh mình chỉ vì bạn chưa thật sự hiểu mình muốn gì và cần gì. Bạn làm mình cứ nghĩ mình hiện tại là 1 tội phạm. Thật sự mình đang có cảm giác đó. Cảm ơn bạn đã góp ý :slight_smile:

Nhắc nhẹ chủ thớt nhé.

https://daynhauhoc.com/faq

Các chủ đề có nội dung sau sẽ bị khóa khi được đăng lên DNH:

• Chủ đề có thể gây hại đến các thành viên diễn đàn, các cá nhân, tổ chức trong thế giới thực.
    • Chủ đề nhờ gây rối, phá hoại, mạo danh hoặc hack một đối tượng cụ thể nào đó.
    • Chủ đề chia sẻ, xin phần mềm crack,
    • Chủ đề chia sẻ kiến thức tấn công hoặc phòng thủ trên một đối tượng cụ thể giúp cho có thể tấn công thành công đối tượng đó.

Hết ngày hôm nay topic này sẽ được khoá.

6 Likes

This topic was automatically closed after 5 hours. New replies are no longer allowed.

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?