Đính chính về việc đọc ebook tại Alezaa

Xin chào các bạn mình là chủ bài viết của topic: Qua kiểm chứng, Alezaa là nhà phân phối sách điện tử có bản quyền cho Con đường Hồi giáo của Nhã Nam
Mình đã gửi email thắc mắc và được gửi lại thư xác nhận từ phía Nhã Nam:

Mình đã sai ,mình xin nhận cái sai đó và mình sẽ sửa sai.Mình xin xác nhận Alezaa cung cấp ebook bản quyền của Nhã Nam
Vì một số thiếu sót của bản Ebook so với bản giấy nên mình đã hiểu lầm Alezaa.

• Mình xin lỗi Alezaa, Nhã Nam: Qua sự việc này đã gây ra một tổn thất không nhỏ về uy tín của họ.
  • Mình xin lỗi với toàn thể thành viên daynhauhoc vì đã gây tốn thời gian, tạo hoài nghi và có cái nhìn không tốt về Alezaa.
    Mình nhận thấy, mình đã quá hấp tấp, hồ đồ chưa chịu xác nhận thông tin mà đã đăng. Điều này sẽ không xuất hiện lần thứ 2.
    @ltd Mong anh hãy xóa hoặc khóa topic cũ lại.
    Qua điều này mình cũng mong muốn Nhã Nam chú tâm thêm về chất lượng ebook của sách, tránh thêm hiểu lầm đáng có như vậy nữa.
    Mình xin cám ơn - 7412
4 Likes

Có gì đâu phải xin lỗi bạn. Mình là người tiêu dùng, thấy sản phẩm có vấn đề được quyền lên tiếng.

3 Likes

Hãy học hỏi thái độ và cách ứng xử của bạn ấy. :grin:

3 Likes

This post was flagged by the community and is temporarily hidden.

1 Like

@7412 không có vấn đề gì trong việc này. Mình là khách hàng, mình tôn trọng tác giả và bản quyền thì mình có quyền được hỏi được biết.

Chỉ có vấn đề là không nên vội vã thôi.

Đồng thời, qua việc này cũng cho thấy được là

1. Alezaa là nhà phát hành có bản quyền. Thực ra Đạt cũng từng hoài nghi, Đạt đã gửi email hỏi trước khi share thông tin của Alezaa.
  2. Người Việt, nhất là người trẻ, quan tâm đến vấn đề bản quyền.
  3. Khi có vấn đề còn hoài nghi về sản phẩm/dịch vụ mình mua, cách tốt nhất là đem ra thảo luận + hỏi trực tiếp công ty / tổ chức cung cấp sản phẩm/dịch vụ :slight_smile:

Topic này không phải là một câu hỏi, nên Đạt move ra uncategorized
Đã sửa tiêu đề của topic gốc để đảm bảo Google là đọc được ngay câu trả lời

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?