Có nên học ở Cao đẳng thực hành FPT Polytechnic tại Đà Nẵng?

bạn học bên nào vậy, Android hay web

E học ứng dụng =)))…

Thế có nên học không mn .tháng 11 này có khóa học đây ,huhu

mà không biết học phí có phát sinh j nhiều không …mình tính học hết cỡ 50 triệu ,Hix ^^

fpt tây nguyên ntn bác, e đang tính chuyển qua đó đây

E không biết bác từ đâu chuyển về :v Nếu bác học ở DN mà UD thì về ok hơn bác, nhưng mà cơ hội thì ít hơn DN. Còn học Thiết kế thì ở đó học chất hơn bác :v

tệ vậy luôn à anh, em vừa nộp học phí xong thì đọc được huhu, fpoly ở đà nẵng sinh viên có nhiều k anh

tốt nghiệp ra có việc làm không anh?

Cầu này tùy mỗi người chứ. Trước có thầy nói: “Ra trường không tìm được việc CNTT thì nên coi lại bản thân”, ngành mình chỉ có càng ngày càng dễ kiếm việc thôi :D. Rep hơi muộn, có mỗi 1 năm.

mọi người cho em hỏi cơ sở với giáo viên ở đây sao ạ với lại em định học cntt thì học cái gì cho ổn

mọi người cho em hỏi cơ sở với giáo viên ở đây sao ạ

Cậu thử đọc các comment trước xem. Tớ thấy mọi người đề cập tới vấn đề đó nhiều đó :smile:

với lại em định học cntt thì học cái gì cho ổn

Cậu giúp tớ điều này trước: tớ định kết hôn thì lấy ai cho ổn?

2 Likes

lên web của trường tìm hiểu trước về các ngành đi fen, xong lên đây hỏi cụ thể hơn

1 Like

dạ em đọc hết r nhưng đọc các comment trên thấy tiêu cực quá không biết có đáng để học k ạ

bạn năm nay thi đại học hay sao

dạ đúng rồi ạ mà sợ k đậu nên em đang tìm hiểu trường thử ạ

Oh, cậu có thể tổng hợp những gì cậu đã đọc được không?
Tớ cũng muốn biết:

• Sao cậu nghĩ các comment đó tiêu cực?
  • Sao cậu lại kỳ vọng các comment mới sẽ tích cực hơn? :smile: Và nếu nó có tích cực hơn thật, cậu có nên tin nó không?
  • Nếu cậu trượt đại học, cậu còn lựa chọn nào “đáng để học” khác không? :smile:
  • Tớ nên kết hôn với ai bây giờ? :smile:
2 Likes

trùng hợp ghê, tui cũng bên ứng dụng đâyy

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?