Chơi Diablo 2 for fun :)

Nhiều dòng lởm chởm =))

Đang dần dần cảm thấy bất lực với sorceress lightning :crying_cat_face:
Qua Act IV chưởng 1 phát chỉ được 150 máu trong khi quái thì mấy nghìn máu, toàn đợi thằng đệ dame tay cao vào chọt, đệ chết thì chỉ có chưởng hết mana mà về :open_mouth:
Mà hình như bọn quái về sau này nó kháng lightning nhiều hơn kháng fire thì phải :open_mouth:

Vãi rồi, lightning chưởng diablo ko thấy mất máu :joy:

Kháng đều, có điều gặp mấy cái kháng kia em giết hết rồi.Bọn lighting còn sót lại nó hành em nên em có cảm giác thế.

Mình toàn chơi Necromancer với Druid có đệ tử đánh chung cho nó vui :sunglasses:
Lâu lâu chơi hổ báo thì lấy Barbarian đánh hit and slash đã tay :smile:

2 Likes

Chơi Barbarian theo đường nào vậy @Silver_Ace. Lúc trước Đạt đánh được normal mà lên nightmare gặp kháng vật lý chạy dài :cry:

À, chắc phải xài chiêu này: http://diablo.wikia.com/wiki/Berserk

Trò này em thấy chơi bắt mạng vs nhau mới vui. Có nhiều char chơi solo 1 mình khó cực. Nhu Paladin chuyên về buff aura mà chơi 1 mình thì @@.

Paladin solo mạnh lắm đấy, tự buff chính mình rồi đánh bosses như con :smiley:

1 Like

cái này hồi trước cày cái con gì mà gọi đám đệ xương từ xác chết của quái lên đánh vui phết quái càng đông thì mình càng thích :smiley: mỗi tội đi đánh boss thì vỡ mồm :frowning:

Con này đúng không :smile:

1 Like

hơ hơ chuẩn rồi necho hay necco gì ý

Em lên max chiêu song búa, max điểm kiếm + max chiêu hét phát tăng phòng ngự (chơi lâu rồi nên quên tên :stuck_out_tongue_closed_eyes: ), mấy cái còn lại cộng vừa đủ lên chiêu. Lên đồ 2 cây kiém bự (không nhớ tên) + mấy viên stone có cộng hiệu ứng dame lửa/điện/băng tùy màn, đi với thằng đệ cầm giáo dài smile Nói chung là hồi đó thích gì đánh đó chứ không để ý build lắm anh ợ :smile: Nhớ thích nhất cái mũ có 2 cái cánh 2 bên

Mà ngọc gắn vào trang bị rồi không gỡ nó ra được phải không anh @ltd

Đập diablo xong ra đc cái trượng tăng lightning lên đến 161 luôn nè anh đạt :stuck_out_tongue:

Giờ quất tiếp Act V thôi :sunglasses:

1 Like

Đồ khá cùi nhưng cũng like 1 cái @nguyenchiemminhvu mừng :hô hô:

P/S: Em kiếm đồ luck mang vào để đánh rơi ra đồ xịn.

1 Like

Ai có link download bản Diablo 2 này không? tự nhiên nhắc lại thấy cũng ghiền quá :smile:

Cứ vào google ghi diablo 2 full 2Gb là có cả thôi.

Anh @ltd có chơi Gamble để có đồ ngon ko :smiley:

Gamble em chơi là hết tiền đấy, khi nào giàu quá giàu tiền không chất nổi vào thùng mới chơi.

Phải có nhiều đồ luck nữa. Hoặc có skill kiếm đồ nữa.

1 Like

Tại trong shop bán mấy cái trượng lên đến hơn 300k vàng, em dồn mãi ko đủ nên lấy tiền đem Gamble cho thằng đệ cây đao :sunglasses:

Thằng đệ ngu quá nên dùng teleporter cứu nó ko kịp, tốn biết bao nhiêu tiền để respawn nó :frowning:

1 Like

Hôm nay ngày gì mà mọi người đồng lòng nói về diablo vậy nhỉ :smile:

1 Like

ngày 29/6/2000 là ngày phát hành D2. 29/6 năm nay coi như là kỷ niệm 15 năm sinh nhật của D2.

1 Like
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?