Chia sẻ Loạt bài Xây dựng Dự án Java Web tin tức với JSP/Servlet

Lời đầu tiên xin phép được gửi lời chào đến các bậc phụ huynh đã cho con em được nối mạng để vào đây xem tin tức lập trình từ daynhauhọc

Lãng xẹt rồi :smiley:

Hiện tại mình thấy trên mạng Việt hiện nay khá hiếm các loạt bài hướng dẫn làm một project hoàn chỉnh về thứ gì đó. Mình cũng có tìm hiểu về JSP, Servlet một thời gian dài, hiểu được tâm lý những bạn newbie nôn nóng thực hành nên cho ra Loạt bài hướng dẫn xây dựng dự án Java web tin tức với JSP Servlet theo mô hình MVC
Có thể project được hướng dẫn không đủ đồ sộ nhưng có thể giúp ích rất nhiều cho những bạn đang tìm hiểu Java Web

Loạt bài đang được viết kỹ lưỡng theo nhiều bài, bạn nào quan tâm có thể theo dõi và mình chắc chắn một điều rằng sẽ không đem con bỏ chợ

Đang Update
Bài 1: Dự án Java web tin tức với JSP Servlet - Bài 1: Phân tích và giới thiệu yêu cầu dự án
Bài 2: Dự án Java web tin tức với JSP Servlet – Bài 2: Phân tích và thiết kế database
Bài 3: Dự án Java web tin tức với JSP Servlet – Bài 3: Phân tích và thiết kế giao diện

Update bài 3 :slight_smile:

14 Likes

hic mới có 1 bài à @@
làm nhanh lên b ơi :V.

Mỗi ngày một bài bạn nhé :smiley:
Viết một bài mất cũng khá thời gian :slight_smile:

1 Like

Đã update bài mới nhé các bạn :slight_smile:

1 Like

Đang làm bài tập về jsp/servlet hóng lắm luôn :joy:

Mỗi ngày mình sẽ update 1 bài :slight_smile: thực hành dần dần cho hiệu quả bạn nhé :slight_smile:

2 Likes

hóng thớt.:heart_eyes:

Mỗi ngày một bài bạn nhé :smiley:

1 Like

Cảm ơn bạn chủ thớt trước. hòng bài của bạn.

Đã update bài rồi bạn nhé :smiley:

2 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?