Chia sẻ, giới thiệu Website chấm code online

Chào các bạn, hiện tại mình có đang xây dựng web chấm code online cho phép các bạn code và chấm đưa ra kết quả đúng sai của code ngay. Mình biết là có rất nhiều website như vậy rồi nhưng hầu hết là tiếng anh hoặc chỉ dùng cho đội học thuật toán, thi Olp, ACM. Còn web mình xây dựng chỉ có những bài cơ bản nhất, dành cho các bạn mới bước vào học lập trình, giúp các bạn có một công cụ học tập tốt hơn. Rất mong các bạn ủng hộ và chia sẻ. :slight_smile:
Link web: https://chamcode.net/

5 Likes

Trang này giống Leetcode nhưng bằng tiếng Việt và số lượng bài giới hạn hơn hả Quân?

1 Like

Mình chạy thử Java thấy có một số vấn đề:

1. Class buộc phải có tên là Main. Mình không thấy có dòng nào hướng dẫn việc này, may xem qua ví dụ mới thấy :smile:
  2. Khi mình gõ kiểu này thì không thấy tự động indent

Mà nói chung là mình thấy giờ IDE, editor xịn xò các kiểu rồi, mấy cái lặt vặt bạn dẹp hết đi, tập trung vào hàm như codesignal là ok nhất

2 Likes

Ah, chỉ là giống về hình thức thôi, còn cái của em nó bé hơn nhiều. Chỉ tập trung vào những kiến thức về lệnh lập trình khi mới học thôi.

Mình cũng chỉ làm đơn giản thôi, không đến mức như codesignal đâu. :slight_smile:

1 Like

Bạn chỉ mình tạo 1 web chấm code như này được k ạ

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?