Cảnh báo page mạo danh DNH lừa đảo

Vừa rồi mình có nhận được tin nhắn của một báo báo là bị page dưới đây lừa đảo 50k.

Mình cũng không biết thực hư thế nào nhưng mình muốn thông báo là diễn đàn chúng ta chỉ có 2 page duy nhất là :

. Gmail của diễn đàn là : [email protected] .

. Việc mạo danh là không thể tránh khỏi nên hi vọng mọi người nên tìm hiểu kỹ trước khi chuyển khoản hoặc gửi thẻ điện thoại.
. Nếu bạn nào phát hiện page nào mạo danh có thể gửi link về mail : [email protected] và giúp mình rp page mạo danh đó.

Xin cảm ơn !

7 Likes

Anh em DNH chung tay report nào :slight_smile:

:joy: lừa hẳn 50k :scream:. Vào xem cười muốn đau ruột mới thôi, toàn sao chép không ghi nguồn hoặc chia sẻ lại của người khác không.
Kệ các em í đi Anonymuos lận :scream: chạy thôi không bị hack hết tài khoản thì khổ.

v~ anonymuos :joy: không có trình độ lại học đòi làm sang để ló cái ngu :laughing: em không chơi fb nên thoải mái nói, không sợ hack hay rip, hay nick daynhauhoc cũng rip được ta :thinking:

Y có cái page: daynhauhochack.com mà link die rồi hay là phải dùng Tor mới vào được không biết :grin:.
Tôi nghĩ thanh niên này đang trên đường học tập, nên khuyến khích, hướng dẫn người ta làm sao cho đúng thôi (chắc chắn đây là mem DNH). Còn về mạo danh theo tôi thì Y chỉ nháy lại thôi vì mình cũng chẳng có bản quyền về tên tuổi gì.
Còn chuyện bị lừa hay bất cứ hành động lừa nào mà chúng ta biết chính xác đối tượng thực hiện và thiệt hại thì mới công bố và vạch mặt. Chỉ nghe thôi thì không có gì thuyết phục.
Em này thì làm to bị hốt liền thông tin cá nhân quá lộ liễu rồi.

nhìn phong cách rất quen, =)).

sao không coi source của discourse mà sao lại của daynhauhoc chi nhỉ, một thanh niên rảnh người :joy:

Mình cũng nghĩ đây là mem của DNH, đọc sơ qua các bài viết thì là copy từ bài gốc chứ không chèn thông tin linh tinh. Bài viết này nhằm mục đích thông báo cho mọi người biết rằng chúng ta chỉ có 2 page chính là :

Gmail là : [email protected] .

chứng tỏ là một fan cuồng của DNH ròi :laughing:

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?