Cần tìm modder game lương khỏi nghĩ

Xin chào các bạn ! Cám ơn bạn đã xem tin này
Mình đang cần tìm modder game
Công việc cụ thể

• Mod thêm các tính năng cho game dựa trên các tính năng có sẵn

Game : cửu long tranh bá
Engine : TripleX Kernel

Kế hoạch đầu tư cho dự án : 50,000,000 - 100,000,000 VND

• SDT : 0968215194
  • Telegram : 0968215194

Thông tin dự án từ comment

• Dự án dự kiến kéo dài trong 2 tháng
  • Team mình hiện có 3 người , 1 webs , 1 vận hành bao gồm server và các phần liên quan tới game , 1 CSKH
  • Package kia dành riêng cho developer khi hoàn thành xong các mục trong thỏa thuận làm việc không chia với bên khác
  • Kế hoạch giải ngân . Sau khi bàn bạc cụ thể các việc cần làm DEV đánh giá dự kiến thời gian hoàn thành . Mình chuyển tiền cọc trước bao nhiêu thì bạn inbox mình để trao đổi cho cụ thể chưa biết DEV làm được tới đâu cả nên mình khó trả lời.
  • Nội dung công việc của bạn developer mod game , can thiệp vào hệ thống game chỉnh sửa ,hoàn thiện để phần mod có thể chạy được trong game theo yêu cầu bên mình

Các mục cần mod trong game

• Bảo mật client tránh việc lấy file từ các đối thủ cạnh tranh
  • Chỉnh sửa hệ thống damge của game
  • Chỉnh sửa hệ thống nâng cấp vật phẩm của game
  • Mod thêm chức năng nâng cấp vật phẩm
  • Mod thêm tính năng nâng cấp khác

Mình tên Việt 27 tuổi . Rất hân hạnh được hợp tác cùng các bạn !

3 Likes

Hi there,

Có vẻ như cậu cần tìm người làm game lắm, nên tớ sẽ hỏi cậu 1 số câu với mục đích thêm thông tin, hi vọng nó sẽ là bước đệm để cậu tìm thấy người phù hợp.

• Dự án này dự kiến kéo dài trong bao lâu vậy cậu?
  • Có bao nhiêu người làm trong dự án này? (Hi vọng không đến 50 người) Vai trò của họ là gì? (49 manager và 1 developer thì không cân đối lắm).
  • Package đầu tư kia sẽ được chia thế nào? Kế hoạch giải ngân ra sao? (cái này có thể hơi sensitive, cậu chỉ cần cho bọn tớ thông tin ở mức high level thôi, hoặc nếu nhạy cảm quá thì ignore cũng được).
  • Nội dung công việc cụ thể của bạn developer sửa game kia là gì? Chỉ sửa thôi hay làm gì nữa? (Hi vọng cậu rõ phần này. Nếu cậu không rõ, hi vọng cậu có thể hỏi người rõ phần này và truyền đạt lại cho bọn tớ).
  • Phần này ít quan trọng nhất, cậu định trả cho bạn developer bao nhiêu?

Đó là những thông tin cơ bản về dự án mà tớ nghĩ sẽ giúp cho người làm việc cùng cậu hiểu được sơ bộ dự án của cậu, đồng thời đem lại niềm tin cho bạn ấy.
Hi vọng sẽ nhận được thông tin từ cậu :slight_smile:

10 Likes

Chào bạn cám ơn bạn đã quan tâm tới job này của mình .

• Dự án dự kiến kéo dài trong 2 tháng
  • Team mình hiện có 3 người , 1 webs , 1 vận hành bao gồm server và các phần liên quan tới game , 1 CSKH
  • Package kia dành riêng cho developer khi hoàn thành xong các mục trong thỏa thuận làm việc không chia với bên khác
  • Kế hoạch giải ngân . Sau khi bàn bạc cụ thể các việc cần làm DEV đánh giá dự kiến thời gian hoàn thành . Mình chuyển tiền cọc trước bao nhiêu thì bạn inbox mình để trao đổi cho cụ thể chưa biết DEV làm được tới đâu cả nên mình khó trả lời.
  • Nội dung công việc của bạn developer mod game , can thiệp vào hệ thống game chỉnh sửa ,hoàn thiện để phần mod có thể chạy được trong game theo yêu cầu bên mình

Các mục cần mod trong game

• Bảo mật client tránh việc lấy file từ các đối thủ cạnh tranh
  • Chỉnh sửa hệ thống damge của game
  • Chỉnh sửa hệ thống nâng cấp vật phẩm của game
  • Mod thêm chức năng nâng cấp vật phẩm
  • Mod thêm tính năng nâng cấp khác

Hi vọng sớm tìm được DEV cho dự án này . Cám ơn bạn !

8 Likes

Cảm ơn cậu về thông tin chi tiết nhé!
Hi vọng thông tin này giúp các bạn tìm việc :smile:

6 Likes

Mình tưởng bạn làm luôn chứ :smiley: có ai giới thiệu giúp mình với nhé

2 Likes

Ừ cậu :smiley: Tớ sẽ giới thiệu nếu tớ biết ai đó phù hợp đang cần tìm việc :smile:

5 Likes

Cám ơn bạn nhiều nhé :smiley:

2 Likes

Mình vẫn chưa tìm được DEV , nếu có bạn nào có thể làm được xin phiền liên lạc với mình . hoặc để lại thông tin mình sẽ chủ động liên lạc . cám ơn các bạn rất nhiều

2 Likes

This topic was automatically closed after 7 days. New replies are no longer allowed.

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?