Cần tim gia sư dạy Java online

mình là nữ nhé. Mình đang học cơ bản nên có nhiều thứ không hiểu. ví dụ như class và object. Nói chung là gần như không biết gì về Java ấy

Nếu c đã biết mình hổng chỗ nào thì c tự học dễ thôi mà.
Tiếp nữa là c sống tại mỹ nên vốn tiếng anh của c là bá rồi. Thế nên e nghĩ c tự học cũng dc mà :stuck_out_tongue: có gì không hiểu thì post lên đây để mọi người giúp đỡ thôi. C có thể học theo cuốn head first java ấy. Nó dễ hiểu mà hehe…!!

1 Like

ở viêt nam có bản dịch cuốn headfirst java không bạn. Vì mình muốn lấy lại kiến thức nhanh ấy. Vì mình đang học data structure về thuật toán các kiểu mà giờ bị hổng mất kiến thức cơ bản nên không hiểu gì hết. Có người dạy kèm vẫn hơn mà :smiley:

Đọc sách học cũng là 1 phương pháp hay, vì bạn biết tiếng anh rồi nên tài liệu không thiếu, tuy nhiên mình nghĩ là có người để hỏi thì sẽ học nhanh hơn. Inbox mình nhé :3 fb.com/huylv.177

1 Like

Đúng là nghe thấy mùi gái ae nhiệt tình hẳn :))))

3 Likes

Nếu bạn cần người support thì inbox mình nhé. Mình đã support nhiều vấn đề liên quan đến java ở diễn đàn

Và đây là bài viết mở đầu Java của mình.

2 Likes

E cứ tưỡng anh không có thời gian cơ >"< sao thấy gái nhanh vậy anh há há…!

1 Like

Thỉnh thoảng vẫn phải rảnh chứ :))

3 Likes

Hehe. Giờ tự nhiên đọc lại mấy topic xưa a support cho e, thấy hồi đó mình ngu ngơ vãi =]]z. . . . Thôi chúc a có học trò tốt :)))~

1 Like

Không, thỉnh thoảng có vấn đề gì hỏi anh support trên diễn đàn thôi. Hiện tại anh không có thời gian cố định mỗi tuần mentor cho bạn ý được

3 Likes

cảm ơn mọi người support nhé. :D.

Bạn đã học được những gì rồi? Liệt kê thử.

bạn/em biết uống trà sữa ko?

Em là trai, kèm Java cho em với anh ơi =))

3 Likes

Nhộn rồi nhỉ. Em tham gia đc ko? :slight_smile:

Em cũng là nữ nè. Kèm em với

rảnh thì ib mình nhé đang thử việc nhàn quá chả có việc gì làm :smiley:

Nen confirm truoc cu the nha may ban. Hom truoc minh co train cho 1 ban tren dien dan roi ban ay chay mat tieu. Cu nghi dat khach que nguoi thi se khac.
Tin tuong nhau la chinh.

1 Like

Mình giúp bạn Java, bạn giúp mình tiếng anh nhé :yum:

mình học string interface, array, recursive, … nhưng vì học không chắc nên không nắm rõ, nếu dạy chắc phải dạy từ đầu ấy

1 Like
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?