Cần tim gia sư dạy Java online

Mình cần tìm 1 gia sư Java dạy online cho mình. vây bạn nào có kiến thức tốt về Java có thể giúp mình được không đặc biệt ưu tiên các bạn có kiến thức tiếng anh liên quan đến java, tiền học theo thoả thuận.

Bạn sinh năm bao nhiêu?

Mình sinh năm 1992 nhé bạn.

Sao a 92 mà lại học java ? Theo mảng mới hả a :slight_smile:

đúng rồi. ngày xưa mình học kinh tế chán xong giờ muốn học lập trình

E 95 cũng mới bắt đầu lại. Đang là sinh viên thôi, a muốn học thì e support cho :slight_smile: có gì ib e. . .

Ok cảm ơn bạn nhé.Nếu có câu hỏi gì mình sẽ inbox ban :smiley: Mình hiện tại đang sống ở Mỹ, đang lấy lớp Java thứ 2 nhưng vì lớp đầu tiên học không nghiêm túc nên giờ có nhiều lỗ hỗng kiến thức nên có rất nhiều thứ để hỏi. rất muốn tìm một người giỏi Java để day mình để nhanh tiến bộ

1 Like

Hehe. Vậy a nghĩ a hổng ở mảng nào?

mình là nữ nhé. Mình đang học cơ bản nên có nhiều thứ không hiểu. ví dụ như class và object. Nói chung là gần như không biết gì về Java ấy

Nếu c đã biết mình hổng chỗ nào thì c tự học dễ thôi mà.
Tiếp nữa là c sống tại mỹ nên vốn tiếng anh của c là bá rồi. Thế nên e nghĩ c tự học cũng dc mà :stuck_out_tongue: có gì không hiểu thì post lên đây để mọi người giúp đỡ thôi. C có thể học theo cuốn head first java ấy. Nó dễ hiểu mà hehe…!!

1 Like

ở viêt nam có bản dịch cuốn headfirst java không bạn. Vì mình muốn lấy lại kiến thức nhanh ấy. Vì mình đang học data structure về thuật toán các kiểu mà giờ bị hổng mất kiến thức cơ bản nên không hiểu gì hết. Có người dạy kèm vẫn hơn mà :smiley:

Đọc sách học cũng là 1 phương pháp hay, vì bạn biết tiếng anh rồi nên tài liệu không thiếu, tuy nhiên mình nghĩ là có người để hỏi thì sẽ học nhanh hơn. Inbox mình nhé :3 fb.com/huylv.177

1 Like

Đúng là nghe thấy mùi gái ae nhiệt tình hẳn :))))

3 Likes

Nếu bạn cần người support thì inbox mình nhé. Mình đã support nhiều vấn đề liên quan đến java ở diễn đàn

Và đây là bài viết mở đầu Java của mình.

2 Likes

E cứ tưỡng anh không có thời gian cơ >"< sao thấy gái nhanh vậy anh há há…!

1 Like

Thỉnh thoảng vẫn phải rảnh chứ :))

3 Likes

Hehe. Giờ tự nhiên đọc lại mấy topic xưa a support cho e, thấy hồi đó mình ngu ngơ vãi =]]z. . . . Thôi chúc a có học trò tốt :)))~

1 Like

Không, thỉnh thoảng có vấn đề gì hỏi anh support trên diễn đàn thôi. Hiện tại anh không có thời gian cố định mỗi tuần mentor cho bạn ý được

3 Likes

cảm ơn mọi người support nhé. :D.

Bạn đã học được những gì rồi? Liệt kê thử.

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?