Cách download theo từng folder trên Mega.nz?

A/c cho em nhờ một chút với.
Như title, hiện tại e cần download một số tài liệu trên mega. Down theo kiểu từng folder chứ không phải theo file :frowning: nhưng do folder toàn tầm 2GB trong khi tốc độ down trực tiếp trên đó tốc độ toàn có ~100KB thôi à :(. Nên không thể down nổi. Mà còn vài folder chứ không phải 1 folder.
Nên ai có mẹo gì để down nhanh hoặc có tài khoản vip thì cho e mượn 1 chút e tải được không ạ ?? E chỉ down thôi chứ k đổi pass gì đâu :frowning:
E thực sự đang rất cần ạ T.T Mọi người giúp e với nhé.
Em cảm ơn.

Mega.nz có client mà bạn, tải về và đồng bộ thôi. Tốc độ cũng nhanh hơn bạn down bằng trình duyệt web :slight_smile:

1 Like

Tải bằng gì chứ tải bằng Mega thì chậm ùi…
Mình toàn up file tải từ Dark Net lên Mega rồi tải về …
Bạn có thể dùng các dịch vụ Leech Link để tải (Google ra 1 đống )
Link : http://generatorlinkpremium.com/ leech Mega (5mb/s )
Ngoài ra thì hết cách :sweat_smile:
Mà mạng gì có 100KB/S !
Mình load ngoài quán Nét toàn 1-2 MB/S .Tệ nhất là 400-700 KB/S

1 Like

Không hiểu sao folder ý mình bị chậm ý chứ xem speed mạng toàn 121MB :frowning:
leech đó có leech đc theo từng folder 1 không bạn hay chỉ theo file thôi :frowning:

Mình thử kiểu đó nhưng vẫn k nhanh lắm :frowning2:

https://mega.nz/#F!Ec9khSwB!2Jx0fVNLHkEZUpVx8_cDAQ
Mình k làm được. Nó toàn báo size: 0MB

Khả năng bạn chỉ có thể tải thường rồi …Tải từng File 1 đừng có load 1 lúc cả thư mục !
Do không có key riêng của từng File nên k thể leech link đc !
Hoặc k thì bạn phải xin tác giả share cái thư mục này ,Xin danh sách link +key của tất cả file để leech link…
Một số dịch vụ leech link cho leech nguyên 1 thư mục nhưng chỉ áp dụng cho tài khoản trả phí !
Hoặc bạn có VPS thì leech từ Mega sang Google Driver rồi tải về vậy :sweat_smile:
Nếu k có xiền + VPS thì chịu khó tải thường vậy :sunglasses:

1 Like

T.T Cắm máy cả ngày sao … chết mất :confounded:

1 Like

Chịu khó đi … :joy:

Bác cho e hỏi.
Em down file 12G nhưng chỉ down tới ~4G là đứng ko down tiếp. Kiểu hết băng thông tải trong ngày hay sao á. Bác có cách nào tải tiếp không chỉ em với.

1 Like

Nếu hết băng thông thì chỉ có upgrade account hoặc đổi IP khác thôi…Hoặc dùng các dịch vụ get link cũng đc …

2 posts were merged into an existing topic: Topic lưu trữ các post off-topic - version 3

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?