Solved: Làm sao để dùng 10 mật khẩu mạnh khác nhau nếu dùng 10 tài khoản?

tôi k coi đó là bảo vệ, vì bạn đó không đưa ra được lý do nào thuyết phục để bẻ lại cái luận điểm của bạn. Bạn đó có 1 câu nguyên lý xài hoài :))))
à, tôi vẫn luôn ủng hộ tranh luận, sáng tạo, nhưng phải tiếp thu ý kiến phản biện, đóng góp sp :v

1 Like

:innocent:
mình là dev :expressionless:
@DoTran1
có lẽ nên để topic yên ắng để mình xem xét lại
hôm qua tại rep qua lại nhanh quá mà chưa thống nhất, bỏ ngang thì mất lịch sự :v: chứ giờ đó mà câu like câu view gì :mask:
cũng buồn ngủ lòi tròng ra rồi ấy chứ @tntxtnt

2 Likes

cảm ơn bạn xoa dịu được một chút :expressionless:
project này làm lúc trước dùng để check toàn vẹn file cho android
sau này mới nghĩ ra xem có thể mới mẻ hơn ko mà bị dame quá :sob::sob::sob::sob:

tôi biết mà, ý tưởng của bạn thì hay, nhưng có nhiều khuyết điểm, bạn @tntxtnt chỉ cho bạn rùi đó, triển khai đi, ra app offline tôi sẽ là người đầu tiên ủng hộ. :slight_smile:

1 Like

hà mã tím đáng yêu cảm ơn bạn rất nhiều nhé :smile::crazy_face::crazy_face::crazy_face::crazy_face:

à mình đính chính là ko có câu like câu view nha, hôm qua bàn từ tầm 11h - tới khoảng 1/2h sáng, giờ đó ma ko hà :crazy_face::crazy_face::crazy_face:

Tôi chỉ quote và không nói gì :v :v

1 Like

k thể yêu thương nổi :rofl::rofl::rofl:

chọc ông kia thôi má ơi haha :laughing::laughing::laughing:
khều cho nhột nhột đỡ buồn ngủ :beer::beer::beer:

Người dùng quan tâm là độ tiện lợi chứ ai hơi đâu mà đi nhớ hash, mở web mà lại phải vào app của bạn để lấy mật khẩu copy paste thì có phần hơi phiền. Mấy cái như lastpass là nó tự lưu mật khẩu random rồi vào web là nó tự hint ra mật khẩu nhanh gọn nhẹ, ko cần thuật toán hash gì phức tạp cả, random 16 ký tự thì có trời biết :)). Key ở đây là độ tiện lợi chứ ko phải mật khẩu mạnh hay ko.
p/s: mà nếu theo bài viết thì chỉ cần nhớ công thức hash thì chắc ông nào tài lắm nhớ đc chuỗi 5 hash :)), đã biết 81 công thức rồi thì brute force tí là ra pass thôi

3 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?