Mời góp ý ứng dụng đăng bài trên Facebook với Python 3 (Update)

Hi @thenbsp mình muốn tham khảo mã nguồn xem cách thức tạo UI từ PyQt5. Ngoài ra bạn có thể chia sẽ thêm cách thức đóng gói = pyinstaller được không, mãi k đóng gói dc. Tks. Email [email protected]

Mình củng bị lỗi đăng nhập như bạn trên. Bạn giúp mình với dk không ạ

mình cũng đang học python đại pháp, rất mong
D@dpool thenbsp chia sẻ code để mình tham khảo thêm phần giao diện qua mail [email protected].
Cám ơn thớt đẹp trai hehehe sắp có đồ chơi để đi kua gái rồi :heart_eyes:

Mình đang học Python, có gì bạn cho mình xin code để học hỏi với. Cảm ơn bạn nhiều
Mail: [email protected]

Mình cũng đang theo học python, toàn là lý thuyết không. Nay mới thấy một sản phẩm thực tế.
Thật tuyệt vời:trophy:, bạn có thể cho mình xin code để tham khảo được không ?
[email protected]. thanks

anh cho em xin code với ạ :slight_smile: em mới học python3 rất hứng thú với tool, [email protected]

bạn cho mình facebook của bạn với
hiện tại mình cài không được
cám ơn bạn

Hay quá, tớ đang học Python.
Có thể share mình code để học hỏi không, bạn @Thenbsp ơi? Email: [email protected]

Thanks.

hiện mình chưa update lại tool được, nếu b cần giúp j ping mình nhé: https://www.facebook.com/tran.tungg.1

1 Like

bạn ơi bạn có code các tools tự động cmt , autolike face không ạ

@Duong_Trinh1 mình có bạn nhé, cụ thể ntn ib cho mình

1 Like

Ý tưởng hay quá, bạn có thể cho mình xin code và file chạy để mình tham khảo được ko? Mình mới tập tành code Python. Cảm ơn bạn nhiều. Mail của mình đây: [email protected]

Mình tải file [Pymodi.exe] bị lỗi bạn ơi.

Nhưng bạn vẫn cho mình xin cái code tham khảo nhé! [email protected]

Cám ơn bạn rất nhiều!

Link die rồi bạn ơi. Mong bạn update lại link cũng như phần mềm. tiện thể bạn cho mình xin source với [email protected]. Cảm ơn bạn!

Xin code với chủ thớt ơi. [email protected]

Mình cũng đang nghiên cứu vụ này mà đến lúc lấy xpath đê làm autocoment thì không biết lấy ntn …không biêt thread còn hoạt động không …bạn có thể gửi code mình tham khảo dc không bạn [email protected]

Hay quá ạ. Chủ thớt hay bạn nào còn giữ code xin inbox giúp em và mọi người với ạ :slight_smile:

Kết luận 1: 100% gái xinh là bán hàng onl :v
KL2: gái k xinh vẫn bán hàng nhé
KL3: không phải gái vẫn bán hàng nhé
KL4: Chúc mừng bạn sau phút bù giờ.
KL…: Có thể cho t xin code tham khảo không? thanks @thenbsp

1 Like

Có thể share mình source code với được không bạn.
Thank bạn nhiều

bạn ơi bạn cho mình xin code với nhé, mình cũng mới học python. Mail mình: [email protected] thanks bạn nhé.

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?