Hướng dẫn Khám phá Free Net và thế giới Dark Net (Phần 2)

@Ngan_Beo nói chuẩn lun …Mấy a An ninh mạng thì ở đâu cũng có :wink:
Mà mấy a An Ninh mạng chỉ quan tâm đến mấy chú cứ thích nói xấu chính xấu chính phủ hoặc những chú cứ thích đề cập đến những chuyện mà Đảng và Nhà nước không thích nhắc tới :sunglasses:
Cơ mà họ chưa ngửi thấy mùi thôi chứ họ mà ngửi thấy thì Dạy Nhau Học bị chặn lun :joy:

3 Likes

bạn ơi sao mình truy cập vào link lại bị tnay nhỉ? có phải hết bộ nhớ ở ổ cứng ko??
cảm ơn bạn

3 Likes

Mình chưa gặp nỗi này bao giờ !
Bạn thử gỡ ra cài lại xem nào !
Nhớ set dung lượng ổ cứng cho Free Net nhiều 1 chút và cả băng thông cũng set nhìu nhìu 1 chút để tránh lỗi !

2 Likes

ad ơi chat như thế nào ??? ad inb em dc ko ko can hỏi 1 tí

1 Like

Đã Inbox
Post must be at least 20 characters

1 Like

cho minh hoi
muc 4 thi dung gi dow vay ad @@

Bạn ns rõ hơn đc !
Mình k hỉu …

Làm sao để inbox vậy bạn

Nhấn vào tên mình .Nó có chữ tin nhắn ! Nhấn vào tin nhắn vào gửi tin nhắn cho mềnh :joy:

Mính ấn vào tên bạn chỉ hiện lên:
Like a Wind :sunny:
Ước gì tớ là gió ,cậu là mây .Để gió thổi mây trôi …mang cậu đến muôn nơi :wink:
Viet Nam fb.com
Last post 3 hours ago Joined Nov 6, '15

với mấy badges của bạn. chứ không có Messenge

1 Like

Có chữ Message màu xanh ấy ở dưới có dòng … post in topic.

Lưu ý: … là số post. VD: 1,19,15,…

1 Like

Thanks bạn, giờ mới để ý mình phải trust lv 2 mới inbox được. phải chờ 15 ngày.

1 Like

Inbox hỏi ad mà mới đăng ký ko đủ lv inbox :joy:
Làm sao lên lv đây ad :weary:

1 Like

Cứ từ từ đi !
Ở diễn đàn có hướng dẫn cách tăng trust lv ý !

ban cho minh xin it link duoc k

1 Like

Link j ???
You will receive notifications because you created this topic.

1 Like

phải chờ 15 ngày mới inbox được hả bác , định xin bác vài cái link “hay hay” để xem thử , mình cũng thử cái tor rồi toàn cái phải có bitcoin mới cho down , ko có cái nào miễn phí , nếu bác biết thì pm em với :frowning:

1 Like

làm sao để tải video trên freenet nhanh hơn, download video có 37MB set ưu tiên high rồi mà gần 2 tiếng mới dc 45% :cold_sweat:.

anh kull team,em nick cũ đã bị anh đạt band… anh nói em roll 50 lần 2 trang freebitcoin và free doge ,em đã làm xong, mong anh gửi link qua gmail chính em, : [email protected]

anh kull team,em nick cũ đã bị anh đạt band… anh nói em roll 50 lần 2 trang freebitcoin và free doge ,em đã làm xong, mong anh gửi link qua gmail chính em, : [email protected]

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?