Đọc Hiểu Code C#

Xin chào đại gia đình !
Mình có nguồn tài liệu btl C# nhưng code mình kém không hiểu cho lắm nên mình share tài liệu này mong mọi người giúp mình đọc code để hiểu các thao tác làm trên đó , rất mong nhận sự giúp đỡ của mọi người!
@tuancoi2506 @ltd các admin giúp em với , thank cả nhà !!!
Nhưng em có tệp rar không upload lên được phải làm sao để mọi người download tài liệu cho nhanh ạ .

Edit: Link được update ở đây:

4 Likes

@thanhvan bạn thử upload lên mediafire đi :smile: cảm ơn bạn nhé.

Vâng em biết rồi ạ, cám ơn anh nhiều !

1 Like

Đây là link em upload tài liệu lên mạng http://www.fshare.vn/file/S7BO9WKUBRJ5 mọi người lên trang này download về nhé !!!

Em có thể cho một vài câu giới thiệu về tài liệu này không? Giống như bài này nè. Cảm ơn em nhé @thanhvan

@tuancoi2506 cái này có mang vào bên phần chia sẻ tài liệu C# của em được không?

1 Like

Hi chào mọi người !
Tài liệu hôm nay mình chia sẻ với mọi người được viết bởi các bạn trên cộng đồng sharecode.vn và em cũng có đọc hiểu và chỉnh sửa code chút xíu không nhiều !
Mình mong qua tài liệu này mình có thể cùng các bạn đọc hiểu thêm về code thực hiện các bước thao tác trên tài liệu trên tham khảo trên, nâng cao khả năng của mình cũng như ai có nhu cầu tìm hiểu về bộ môn C# .

3 Likes

Rất mong nhận được sự phản hồi tích cực từ mọi người !!!

2 Likes

sory mọi người thời gian qua em về quê vì có tang gia nên không thể tiếp tục topic của mình được mong mọi người hỗ trợ em trong thoi gian em quay lai… !!!

3 Likes

Chia buồn cùng @thanhvan nhé. Hi vọng sẽ giúp được @thanhvan trong thời gian tới. Diễn đàn mình hỗ trợ nhau học mà :wink:

1 Like

em cảm ơn anh nhiều !!

Mọi người cho e hỏi cái bài tập em share cho mọi người có phải được viết theo mô hình 3 lớp không ạ ?

I moved 4 posts to a new topic: Đây có phải là một lớp trong mô hình 3 lớp?

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?