Chia sẻ tài khoản học tại teamtreehouse.com + sitepoint.com

@phambaonam không có gì ^^ chúc bác cày tốt :smiley:

1 Like

Thanks chủ thớt :sunglasses:

@Azure1609 Không có gì :smiley:

Đã update để acc teamtreehouse xài thêm tới 27/1. Ai cần acc khác có thể inbox page https://www.facebook.com/nguoisechiavn/ lấy nick :smiley:

1 Like

Cám ơn thớt nhiều lắm :laughing:

@ThienPhuc6195 ^^ hông có gì

Mình vẫn vào bình thường mà

Thank chủ PIC <3 cái này ý nghĩa lắm :3

@tuananhaw vào bình thường mà @@

@DucDuong_94 Không có gì :smiley:

tài khoản team tree house bị đổi pass rồi à bạn ơi ?

@BG_Narutoo mình đổi lại về pass cũ rồi đó. Sau có gì sẽ share qua inbox page cho đỡ bị thế :smiley:

1 Like

uk, cảm ơn bạn lần nữa :smiley:

Cảm ơn bạn rất nhiều WEB này chất lượng quá .

:smiley:

@BG_Narutoo @Minh_Hai hehe

mình bỏ cả đống tiền ra học teamtreehouse, còn các bạn thấy miễn phí thì đua nhau xài chùa, cái gì miễn phí cũng k tốt cả, chịu khó bỏ tiền ra học để có động lực hơn đi =.=

@Oaivy_Ftu Bạn bỏ cả đống tiền để lấy động lực thì mong tiền đó sẽ tiếp tục cho bạn động lực :smiley: Topic này dành cho những ai không có tài khoản để học chứ ko bàn về động lực hay tiền, miễn phí tốt hay ko tốt nhé.

Mình k biết chủ thớt rảnh rang ngồi tìm acc miễn phí share cho ae làm gì, k biết có liên quan gì đến virus k? Cá nhân mình nghĩ k ai rảnh đi làm k công cho người khác. Có thể mình nghi ngờ lòng tốt của bạn. Ok, vậy hoy nha.

@Oaivy_Ftu Tìm acc ? =))) vậy là đọc bài chưa kỹ hay chưa thèm đọc bài vậy :smile: còn share acc là share thông tin gồm user + pass nghĩa là “TEXT” :smile: virus cái gì ở đây vậy =)) và mình thích thì mình share cho a e nào muốn học mà không có tài khoản thôi liên quan gì rảnh hay không.??? Bác có 2 cái comment hài hước thật =))

1 Like

Diễn đàn này không đặt quảng cáo, ngược lại người lập ra còn phải mất phí duy trì các thứ. Chắc trên đây toàn virus :sweat_smile:

5 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?