Chia sẻ sách lập trình cho các bạn

Quan trọng là áp dụng nhiệt tình và trân trọng kiến thức mình học đc thui :blush: đừng mang đi làm kinh tế :wink:

5 Likes

ad ơi, ad cho em hỏi là, em học ngân hàng và chứng khoán, muốn học tech thêm về phần này, thì bắt đầu từ đâu ạ?
em cảm ơn ad trước ạ

5 Likes

Mình đang có 2 Terabytes đủ loại sách, video clip về các course, data đủ loại để ai thích vọc data mining. Bạn muốn chép, hãy gửi ổ cứng cho mình chép cho, chú ý là ổ cứng cần cổng giao tiếp chuẩn SAS-3 hoặc SAS-4 nhé, chứ không thì chép đến lúc nào mới xong.

Cuối cùng đã bán ve chai do sự nhầm lẫn lúc dọn nhà. Không còn những ổ cứng cũ nữa, ngày đầu choáng váng mặt mày nhưng ngày hôm sau lại cảm thấy thú vị vì đỡ phải nghĩ tới cái mớ hổ lốn nhiều năm tích lũy chả để làm gì.

9 Likes

Torrent thì sao ? Sẵn sàng làm seeder :slight_smile:

6 Likes

2TB cơ ạ :joy: ôi kinh khủng quá :joy:

5 Likes

Mấy sách này có bản quyền mà bạn ???

6 Likes

Cảm ơn anh @conan4582 :heart_eyes:

5 Likes

Căn bản mọi người lười thôi, học lập trình mà chả lẽ lại không tự mình kiếm tài liệu được à?
Torrent, it-ebook, … đầy ra
Với lại trên trang của techmaster họ cũng post sách đó :v:

Mình nghĩ là topic chỉ nên để giới thiệu ebook, còn để mọi người tự đi tìm kiếm dành cho riêng mình.
Chứ cứ share linh tinh lung tung thế này dễ lười lắm.
(p/s : Sau khi xem xong drive của bạn chủ topic chia sẻ mình nghĩ là cũng không đủ nhiều & đủ hay ).

6 Likes

I like it! I like the book to study programing! Very nice! Thanks you so much! :grinning:

6 Likes

cảm ơn bạn nhiều :smiley:

6 Likes

hihi. Nhiều tài liêu quá biết download cái này đây. A share tài liệu quá hay quá lại sinh ghét vì nhiều cái hay quá k biết lấy cái nào ::blush::yum:

6 Likes

:worried: Mình rất ngại phải đóng những topic như này vì cơ bản là cũng vì mục tiêu tốt nhưng quy định của diễn đàn đặt ra là để luôn nhớ mình đang làm sai, đừng để làm sai mãi rồi xong không còn nhận ra mình đang sai nữa.

7 Likes

conan cho tớ xin ít sách python với

5 Likes

Bạn chưa xem kĩ nội dung topic à? Python nằm trong bộ Scripting ấy.

6 Likes

Mới học lập trình thì nên tìm hiểu cái nào trước nhỉ? :smiley:

5 Likes

Tìm hiểu mục đích của mình trước. :smile:

5 Likes

Bác khủng quá để e dành tiền mua ổ cứng bác sao cho e nhé. E mới bác cafe. :slight_smile:. E hỏi chút data bác về các lĩnh vực gì ah

5 Likes

ngon quá bác ơi, cám ơn bác nhé. Đang kéo về rồi, đang cần nhất bộ C-Named ợ.
1 <3 cho bác

3 Likes

thanks bác thớt nhá :smiley:
mặc dù còn đang down về chưa đọc chữ nào :joy:

3 Likes

Đã bookmark :smiley:

3 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?