Chia sẻ tài khoản lynda.com cho mọi người

cho mình 1 slot tham khảo :smile:

@hainamdng @tiendinh595 check inbox nhé :smiley:

Tiếc quá, mình rất muốn được sử dụng !

Nốt 1 slot :smiley: Check inbox nhé

2 Likes

Thank you ! ThanhViet nhé !

thật sự rất ấn tượng bởi daynhauhoc có 1 thành viên hết mình vì cộng đồng như thanhviet. Mình cũng tự mày mò trang bị multi-skills như design (Pts, AAE, Illustrator) và Business Analyst (excel, python, R) và web design ở youtube, codecademy, edx, vietdesigner…nhưng chưa thấy ở đâu xây dựng giáo án sâu như ở Lynda. Nếu còn 1 slot rất rất mong bạn cho mình join cùng team tự học trên lynda để củng cố thêm kĩ năng, trường hợp xấu nhất là team đã full người và không còn cơ hội cho mình thì mình vẫn xin chúc thanhviet may mắn, thành công trong cuộc sống. Mong được cùng tham gia team udemy của bạn trong thời gian sắp tới :grin: :grin:
Thân!

Xin một Acc với …

B ơi, cho mình xin account với :smiley: @thanhviet

bạn ơi mình mún xin acc bên lynda để mò thêm, mà sao công nhận học phí bên lynda cao thật, mới xem giá mà rầu quá hà, trang đó dạy hay quá mà. thêm nữa mình cũng mới mon men đi học vài khóa về đồ họa nên mún học hỏi thêm kinh nghiệm của các bạn đi trước. :heart_eyes:

Chào bạn! bạn cho mình xin 1 acc với
cảm ơn bạn.

bạn ơi cho mình mượn 1 acc dùng với.
cám ơn bạn !

Chào bạn, bạn có thể share acc cho mình học cùng với được không…
Mình cảm ơn bạn trước nhé :slight_smile:

cho mình mượn với,mình thấy web này rất nhiều linh cuc và miêu tả rất chi tiết,mình hứa để học chứ k nghịch linh tinh

banj ơi cho mình dùng chung 1 acc được hok ? tks bạn nhiều <3

Share mình với, Thanks bạn nhiều :smile:

cho em xin 1 slot voi a, cung muon hoc tren day nhung chi phi dat qua

Nếu còn thì có thể share cho mình với được không? Cảm ơn bạn :slight_smile:

share cho em với được không ạ, em SV năm 1 muốn học quá mà học phí trên lynda đắt quá em không đủ điều kiện :’(

Bạn ơi cho mình xin acc lynda.com hoặc skillshare với. Mình hứa k đổi pass gì gì đâu. Email của mình là [email protected]. Cám ơn nhé :smiley:

Tất cả các anh em hỏi acc lynda.com comment bên trên sang Chia sẻ tài khoản học tại teamtreehouse.com + sitepoint.com xài tạm acc teamtreehouse nha. Acc lynda share bị change info rồi nên e đang phân vân có nên share tiếp acc khác ko :smiley:

1 Like
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?