Cách làm cho code hiện màu trong Visual Studio?

Anh Đạt ơi chỉ em cách làm thế nào lúc viết code mà các biến nó in màu xanh đậm như thế nào vậy anh? :smiley:

2 Likes

Em vài Visual Assist X nhé. @Honey_moon giúp bạn cái ^^

nhưng mà anh ơi em dùng vs free anh ạ. :kissing_closed_eyes: có cài đc vs Assist X ko anh. :stuck_out_tongue:

À, free thì không có cai được đâu em à. Thôi cố gắng vậy. Hoặc em có thể dụng Eclipse rồi chỉnh màu lên. Hồi trước anh dùng eclipse ở công ty rồi chỉnh màu sắc cho nó. Nhưng mà làm vậy cực lắm. Phải chỉnh từng màu rất mệt.

1 Like

được chứ bạn :smile: nếu bạn dùng bẻ khoá :smile: pm mình qua nick fb https://www.facebook.com/thuctekhacnghiet

e dùng bản Community Free vẫn cài đc mà a @@

Oh, vậy cái này mới anh chưa cập nhật. Ngày trước anh đọc thì thấy bản free không được cài addons.

ơ mà bản Community là free đúng ko a?

1 Like

Anh chưa dùng bản này bao giờ. Em có phải diền key vào không?

Em đang dùng bản ultimate mà @Honey_moon? Bàn này có tính phí.

không a ạ.
nó chỉ bắt đăng nhập MS thôi

của e thì thế này

Sau một thời gian dùng 2013, giờ dùng 2010. Tinh chỉnh như thế này là OK rồi =))

ủa anh ơi! em có thấy xài ko ổn ở chỗ nào đâu anh. ngon nữa là đằng khác. key ngta cho mà anh.

Bây giờ trên mạng crack đầy mà anh, vụ bản có hay không tính phí giờ đâu còn là vấn đề

mình nghĩ key visual studio rất dễ tìm. làm gì có crack hả bn =)) vấn đề bản quyền visual mình thấy microsoft dường như không quan tâm lắm. 1 key share trên mạng mà ai cũng dùng dc =)) Visual là để người khác dùng và phát triển ứng dụng cho MS mà. Có lợi cho MS thôi. việc gì mà nó phải làm căng vậy. MS còn cám ơn cộng đồng không hết. @@

1 Like

mình dùng key trên mạng cho ý.ko biết có cài đc ko nhỉ? :smiley:

1 Like

ý a Đạt là bản này cài đc Assist vì nó là bản có tính phí

1 Like

ultimate key đầy rẫy trên mạng =))

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?