Poll: Kiểm tra kiến thức tiếng Anh 1.04 by Nhím :)

Phần mới đây, tiếp tục nào mọi người :blush: @nhatlonggunz, @Lang_Khach, @TTmagic, @david15894, @minh_vu_03, @tuanitpro, @tuancoi2506, @tuantien8979, @dailammoc, @Dragon_blue209, @White_Mask, @Honey_moon, @anlamsaoduoc, @kayz, @TuChiDo:smiley:

It is very warm in this room. … the window ?

• A) Shall I open
  • B) will I open
  • C) Am I going open
9 Likes

Chị nhím không đi chơi noen ư . mấy a hôm nay đi chơi noen hết rồi , vắng vẻ quá :))

3 Likes

Chị Nhím đi chơi nhưng tranh thủ về sớm post bài cho vui. Mấy anh đi chơi hết đâu còn nghĩ gì tới học hành đâu :slight_smile:

1 Like

chài . Chị gương mẫu quá :))

2 Likes

ai chơi trò đổi đáp án thế nhỉ =))

2 Likes

Noel ở nhà lên đây chém gió.hehe.

2 Likes

@TTmagic Để ý hay ghê ớ :blush:

1 Like

Sao biết mình đúng nhỉ :stuck_out_tongue:

2 Likes

Có bạn nào dịch câu hỏi ra Tiếng Việt rồi chọn đáp án hợp lý giống như mình không? TA còi, hiu hiu :frowning:

2 Likes

:cry: mình dốt tiếng Anh cũng đang tập học lại

2 Likes

cũng bình thường mà =))

2 Likes

Cô Nhím hôm sau tag e với nha :wink:

2 Likes

Theo số đông đi @dailammoc =))

Câu này lịch sự một tí là trả lời đúng

3 Likes

Hix. Quên mất @DungJun chứ. Học sinh chăm chỉ mà :smile:

2 Likes

chỉ cần thường xuyên vào đây thì không cần tag cũng được mà =)))

2 Likes

Bạn @tuanitpro là trùm dịch sang tiếng Việt rồi chọn đáp án hợp lý mà :stuck_out_tongue_winking_eye:

1 Like

Mình nghĩ đó chỉ là cách giải quyết tình thế thôi @Nhim_Xu ạ. Bạn @Nhim_Xu có thể mở Topic, hay Group Skype English only không nhỉ? Mình nghĩ là nhiều bạn cũng muốn học theo cách đó. Lâu lâu face to face chém gió = TA, chắc cũng cải thiện level đó. :smile:

2 Likes

@tuanitpro nói rất đúng :smile: mình có group daynhauhoc lập trình, sao ko có daynhauhoc tiếng anh nhỉ? :smile:

1 Like

Mình đang suy nghĩ mà chưa biết làm thế nào cho hiệu quả đây nè. Không biết là nên xếp các bạn vào một nhóm luôn hay chia ra từng nhóm nhỏ rồi cử ra một bạn làm leader. Chưa làm cái này bao giờ nên bối rối quá :frowning: @tuanitpro, @tuantien8979

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?