Mời anh em nghịch thử DNHconsole beta 1 :D

Ý tưởng này cũng hay phết ấy chứ. Nhưng mà nếu là để học thì dùng cái này sẽ bị ngu đi. Nhưng mà nếu làm một tool chat team ảo thì không phải là tồi chút nào.

2 Likes

:+1: Em nghĩ học thì nghe/nói/đọc/viết càng nhiều càng tốt, quên lại mở sách/google ra xem, mở nhiều thì nhớ :smile:

Dành cho chat, dành cho soạn thảo văn bản :+1:, không biết có tool hỗ trợ nào như vậy trên PC/lap chưa?

Hỗ trợ học tiếng anh thì có nhiều, không biết bạn đã dùng cái nào chưa, và có ý tưởng gì muốn nâng cấp thêm ngoài ý tưởng trên không? :smile:

1 Like

em là con gà IT mà :grin:

Ý là về phía người dùng ấy chứ :smile:

bác chỉ em vài cái của bác đi

1 Like

Mình đang thu thập ý tưởng thôi, chứ mình cũng chưa dùng qua cái nào, nhưng search phần mềm hỗ trợ học tiếng anh cũng ra nhiều :blush:

1 Like

hay quá :smile: này mấy bữa đứt cáp mà dùng thì tuyệt :smiley:

1 Like

Nghe đồn bị đứt cáp rồi :stuck_out_tongue_closed_eyes:

:slight_smile: mấy nay mạng VNPT như rùa ấy :smile: em cũng nghi nghi

1 Like

Tính cao chưa :sunglasses: :sunglasses: :smile:

1 Like

klq nhưng cái DNHconsole k dùng được rồi anh ơi :frowning: nó hiện tới chỗ nhấn enter để vào trang chủ, nhấn xong thì nó tắt luôn :smile:

1 Like

Để mai anh fix, thấy từ hôm trước nhưng mà lười quá :smile: , mà em vẫn dùng à? :smiley:

p/s: Liên quan rồi đấy :smile:

Dạ =)) tại em thích giao diện trắng đen cho đơn giản =)) chỉ khi nào thấy topic nào hay hoặc muốn chém gió em mới mở trình duyệt lên :smile:

1 Like

Thế có góp ý thêm chức năng gì không để anh nâng cấp luôn :smile:

Đã phát hiện ra lỗi :smile:,tại anh quên mất xử lí trường hợp thêm category , cứ ramdomq là lỗi :stuck_out_tongue_closed_eyes:

Fix xong rồi nhé, đã update lại toàn bộ link :smile:

Nếu được thì anh thêm chức năng bình lựng luôn đi :)) để em khỏi phải dùng Chrome :))

1 Like
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?