Danh sách các thành viên ủng hộ diễn đàn daynhauhoc

Thì đấy là lý do Đạt có ghi ở post 1:

Chú ý là chỉ nhận tiền từ người đi làm thôi nhé, không nhận tiền của sinh viên và đặc biệt không nhận tiền ăn sáng :smiling_imp:

Diễn đàn phi lợi nhuận, Đạt cũng muốn tìm thêm một số khoản thu để không phải nhờ vào thành viên, nhưng việc nhận tiền ủng hộ của sinh viên là không thể :worried:

4 Likes

Cam ơn ad. :heart_eyes:

4 Likes

Mỗi tháng sẽ ủng hộ 100K :grinning: (Từ tuần sau)

Về người được nhận sách chúng ta sẽ random top 30 của tháng? Vì chọn theo top thì không công bằng lắm.

Về quyên góp thì có thể bằng tiền hoặc hiện vật. Đồng ý với @Nhim_Xu chúng ta sẽ chọn một nơi như Sharing Coffee đã quá quen thuộc để tập trung những quyển sách này. Còn nếu random trúng vào những bạn ở tỉnh xa thì sẽ trích ra ít tiền trong quỹ ra để ship.
@Le_Dinh_Huy làm đại diện cho DNH khu vực miền Nam và Trung. Còn miền Bắc thì ai đây? :smile:

7 Likes

@david15894 @dqh chưa học xong mà kiếm tiền giỏi quá, đặc cách nhận tiền ăn sáng (nếu có) :heart_eyes:

Random cũng được, mà phải chờ thêm 1 thời gian đi, khi quỹ nhiều thì mỗi tuần random một quyển cho nó máu :sunglasses:

7 Likes
  • Tự dưng thấy đẹp trai hẳn ra :heart_eyes: .[quote=“david15894, post:23, topic:21733”]
    Về quyên góp thì có thể bằng tiền hoặc hiện vật. Đồng ý với @Nhim_Xu chúng ta sẽ chọn một nơi như Sharing Coffee đã quá quen thuộc để tập trung những quyển sách này
    [/quote]
  • Rất hợp lý :blush:
  • Ở đâu cũng ship đc mà. Phí từ Nam ra bắc cỡ 34k .
  • random theo số thứ tự từ 01-30 cho top 30. Và trong 1 tháng thì 1 người không được nhận 2 lần :wink:
1 Like

Mình chưa hiểu câu này lắm @david15894. Ý bạn là ship sách mua mới từ tiền ủng hộ hay là sách cũ quên góp được? Tuy nhiên theo mình nghĩ thì nếu muốn tặng sách cho thành viên đứng top thì mình đặt sách mới trên tiki kêu ship về địa chỉ của thành viên được nhận sách luôn còn sách cũ quyên góp thì các bạn chọn một địa điểm theo từng khu vực ( Ví dụ như ở Sài Gòn thì chọn sharing Coffee chẳng hạn) để các thành viên có thể đến trao và nhận sách về đọc giống như một cái thứ viện nhỏ vậy. Những bạn ở tỉnh lẻ ít người tham gia thì đành phải chịu thiệt thòi một chút thôi còn nếu không thì ráng đứng top vậy :blush:

2 Likes

Meetup 3 em sẽ quyên góp 2 cuốn sách (truyện đúng hơn :smiley: ) 2 tháng em sẽ ủng hộ 100k ạ :sunny:

3 Likes

Cảm ơn @david15894@dqh rất nhiều nhé :smiley:

Kiểu này DNH thành dạy nhau đọc rồi :thumbsup:

Đạt nghĩ việc dồn sách về một địa điểm cũng rất hay. Hiện giờ TPHCM đã có Sharing coffee của anh @huutaivn, Đạt sẽ tìm thêm một quán nào đấy hay hay ở HN và Đà Nẵng sau.

Sẽ update với các bạn thông tin mới nhất

4 Likes

Uh, anh luôn sponsor phòng họp ở Sharing Coffee để các bạn offline. Ngoài ra các bạn yêu sách còn được tặng sách với hóa đơn từ 150k đó.

5 Likes

Cho e hỏi ngoài lề tí : làm như thế nào để đứng trong top 30 vậy ? ( có phải là được nhiều like không nhỉ ) vài đầu sách hay mà e chưa có điều kiện mua :wink:

2 Likes

Xem tại đây nè: http://daynhauhoc.com/users :wink:

3 Likes

thế ủng hộ hiện vật là bữa sáng có được không anh? Em ủng hộ một cái bánh mì bate trứng nhoé :grin:

5 Likes

Ủng hộ bánh mì được, sáng muốn kiếm cái bánh mì ăn không có :cry:

3 Likes

Mình chốt quỹ tháng 3 .

• @masoivn ủng hộ 170k
  • @nguyenhuuca ủng hộ 200k
  • @Le_Dinh_Huy ủng hộ 30k
    Tổng quỹ tháng 3 năm 2016 sẽ là : 400k .
    Chân thành cảm ơn sự giúp đỡ của mọi người !
8 Likes

Thank @Le_Dinh_Huy đã thống kê nhé.

:thumbsup:

2 Likes

Chi tháng 4
Tiền sách @conan4582 165k + tiền phí 20k tổng 185k.
Đợt này @TheSky lấy áo thay sách - tiền phí 40k tổng 40k.

Tổng : 225k

4 Likes

Cảm ơn Anh Huy :v::v::v:
Chúc anh nghỉ lễ vui vẻ nha :smiley:

4 Likes

Em rất muốn ủng hộ nhưng khổ nỗi học sinh
:worried:
Ko có tiền

3 Likes

Haha, chỉ cần em học tốt rồi hướng dẫn người khác học giống em là ủng hộ diễn đàn rồi :smiley:

4 Likes

Em nghĩ anh nên thêm 1 vài quảng cáo hoặc lick quảng cáo để ae nào k có điều kiện tiền mặt thì có thể xem quảng cáo ủng hộ web

1 Like
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?