Coupon Udemy giảm giá các khóa còn 12 USD

Chỉ có thể nói là Không thể rẻ hơn (23/8/2016). Mã giảm giá đã cập nhật ở trên!!!

3 Likes

Quá xá rẻ luôn, đợt này Udemy giảm giá kinh quá :smiley:

1 Like

Sau một thời gian dài Udemy không có giảm giá nào ngon thì đây là kiểu giảm siêu chất!!!

1 Like

Mã giảm 10$ đó còn dùng được cho khóa C++ của a k ạ
E k có tài khoản nên đang tính nhờ bạn mua giùm

1 Like

Dùng được bạn ah, khóa nào cũng dùng được hết.

1 Like

Do_Tien1 Học khóa Java thôi chứ đừng học Android vội, tiếng anh cũng phải tàm tạm để còn nghe hiểu chứ

1 Like

Tiếng anh tạm tạm là học được vì đa phần có phụ đề rồi.

1 Like

có anh nào biết trên Udemy có khóa nào học Photoshop từ cơ bản đến nâng cao tốt không ạ, đang giảm giá tốt quá :grin: photoshop nghiêng về hướng xử lý ảnh hơn là làm website ấy ạ :sunny:

Thử xem khóa này này bạn ơi. Đây là khóa đông học viên nhất về Photoshop trên Udemy: Learn Photoshop, Web Design & Profitable Freelancing

khóa đó nghiêng về thiết kế web nhỉ, mà thôi cũng được, giảm giá tốt quá, không biết 1 acc điền mã này nhiều lần được không, có ai thử chưa?

Udemy giảm hết mà. Mua bao nhiêu lần cũng được hết.

ôi, tất cả các khóa chỉ còn 10$, mình muốn mua luôn mấy khóa về học dần, mà nhiều quá, không biết chọn cái nào

Bạn chọn dựa theo số lượng học viên và điểm đánh giá ý. Số lượng học viên càng đông, điểm đánh giá càng cao càng tốt.

3 Likes

cho mình xin với [email protected] or lick face: https://www.facebook.com/truong.duongvan.357 .tks

1 Like

Mã Coupon sắp hết hạn rùi.!!!

1 Like

bác share cho em tất cả chỗ đó với, mail em đây ạ : [email protected], em cảm ơn bác

bạn cho mình xin review khóa android build 14 apps với ạ

1/9 là ngày cuối cùng của chương trình giảm giá này!!!

Đạt chỉ một mẹo cho mọi người nhận được thông báo mới khi có coupon trên Udemy nhé.

Bước 1: Cuộn xuống cuối topic này, có thể bấm nút End để xuống

Bước 2: Bấm vào nút Normal

hoặc nó có thể hiện thị là Tracking

Bước 3: Bấm vào nút Watching(để nhận được email thông báo mỗi khi có post mới.

Hoặc bấm vào Tracking nếu chỉ muốn thấy trên DNH mà không gửi email tới cho bạn. Trừ phi ai đó @ tên bạn hoặc reply bạn

2 Likes

Mọi người có thể chỉ cho mình cách bật Subtitle trên mỗi video của Udemy không ạ ? Mò hết cái screen mà chẳng thấy chỗ bật Phụ đề đâu :cry:

P/S: Mấy khóa của người nước ngoài, preview nó nói Tiếng Anh dễ nghe, thế mà vô học mấy bài sau, nói Tiếng Anh như … ?

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?