Coupon Udemy giảm giá các khóa còn 12 USD

Cảm ơn mấy bạn mà mình biết sâu hơn về mấy trang này. Vẫn là câu hỏi đã đc hỏi, các bạn kiếm mã giảm giá bằng cách nào vậy? :smiley:

2 Likes

Ủa anh ơi !
Em tưởng codeacademy miễn phí hết ạ?? :no_mouth:

1 Like

cho mình xin khóa học này được không bạn…[email protected] cảm ơn :smile:

làm sao tạo thẻ để mua khóa học nhỉ :v mình ghiền mấy khóa trên udemy mà k biết làm sao mua cả

1 Like

Em nữa, em đang muốn học khoá học Python quá, em là beginer nên chưa rành lắm, mà anh bảo bỏ ra 15usd trên udemy là có thể học mọi khoá học trên đó à? Rất mong sớm nhận được giải đáp của a:)). Tks a!

2 Likes

Hôm qua đang nói chuyện vui với mọi người thì tài khoản của em bị Lock comment (vì là thành viên mới), phải chờ 24 tiếng đến bây giờ mới được comment tiếp. Xin trả lời từng câu hỏi của mọi người:
@huanhip cái này trả phí để mua từng khóa một và được truy cập toàn bộ tài nguyên của khóa đó. Còn PHP thì mình chưa học được nhiều lắm, mới chỉ ở dạng đang cắt ghép HTML, CSS dạo để làm Web
@mrmike612 mình hay mua khóa học ở Udemy nên cứ khi nào có chương trình ưu đãi là mình biết
@truongphamit chắc là cần phải bổ sung Udacity vào, nhưng ở đấy học phí đắt quá
@ton.ptit khi xem Video, hầu hết các khóa học có lựa chọn bật phần Sub Title này mà, bạn search Udemy suppport là sẽ ra
@dzu181 chỉ miễn phí những khóa basic thôi, nói chung là mình thấy nên đầu tư học cho nghiêm túc
@Nguyen_Hung_Thinh mình sẽ gửi cho bạn mã giảm giá vào ngày mai nhé
@1412446itus chỉ cần có thẻ Visa/Master hoặc tài khoản Paypal có tiền là mua được nhé, cái này thì ko phức tạp
@Thangvt Ok Thắng nhé.

2 Likes

bạn ơi, giới thiệu mình vài khóa hay về Android với , muốn học mà chã biết :smiley:

1 Like

Dưới đây là hai khóa mình đang học nhé. Lúc mình mua chỉ 15 USD/Khóa thôi nên chơi luôn hai khóa, đều có số lượng học viên và Review rất tốt:
The Complete Android Developer Course - Build 14 Apps
http://goo.gl/NUv3lb
Master Android 6.0 Marshmallow Apps Development Using Java
http://goo.gl/JXL5ww

3 Likes

Anh ơi cho em hỏi Udemy có live support giống CodeAcademy (khi là Vip member) không ạ? :slight_smile:

1 Like

Udemy không support Live như CodeAcademy đâu mà họ có Forum để mọi người Post câu hỏi lên cùng trao đổi, và hỏi cả giảng viên trên đó luôn.

2 Likes

Có share account để nhiều người dùng được chứ ạ?
Nhóm em định góp tiền làm một quả lớn :blush:

1 Like

Yên tâm là dùng được nhé. Mình đang dùng 1 account trên máy tính, 1 điện thoại Samsung, 1 Máy tính bảng Kindle Fire (Chạy phần mềm Udemy trên Android) và cả 3 thiết bị này truy cập cùng lúc được. Không biết là truy cập cùng lúc ở nhiều trình duyệt thì có sao không vì mình chưa test. Còn nếu định mua thì chờ sang sau 12h trưa mai mình sẽ gửi thông tin cho để mua chỉ 10USD/khóa thôi nhé.

2 Likes

Còn slot nào không??? share mình với…[email protected]. Cảm ơn bạn nha

2 Likes

Toàn tiếng anh thì học gì. Hay thì hay nhưng toàn tiếng anh

1 Like

Em hỏi hơi ngu tý. Chứ nếu toàn bộ Dạy Nhau Học của mình làm một quả Udemy rồi mỗi người sẽ có 1 chí hướng riêng, như vậy có nghĩa là hầu hết các khóa học đều được mua mà acc đó có thể đăng nhập cùng một lúc trên nhiều máy ạ? :smiley:

Khó lắm bạn à, kiểu gì cũng có thành phần xấu đổi pass này nọ thế kia

1 Like

anh chị nào có tài liệu android nào ko cho e học với e đang sv muốn học mà ko biết học từ đâu.
đây là địa chỉ mail của e: [email protected]
E cảm ơn!

@Leng_Keng @mrmike612 @huanhip @swiftLavi @1412446itus @Thangvt @Quy_Rua @Tieu_Thu_Ca_Tinh Mình mới cập nhật nội dung. Chương trình giảm giá của Udemy bắt đầu rồi đấy, từ đúng 0h00 ngày 1/1/2016. Anh em vào mua thoải mái đi nhé, khóa nào cũng chỉ còn 10 USD thôi. Xem mấy khóa chất lượng nhất em giới thiệu ở trên nhé!

2 Likes

thank bác nha!:slight_smile: :stuck_out_tongue: :blush:

1 Like

Bạn học xong những khóa nào rồi ạ? Sau khi học xong thì bạn cảm thấy sao? :1234:

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?