Trung tâm nào dạy học lập trình web tốt?

học ở ITplus - Viện CNTT - DHQGHN ấy bạn, tớ học kỳ thứ 4 ở đây rồi, nói chung là ổn và giảng viên nhiệt tình lắm, có đợt nhà tớ có việc vê quê gấp thế là nghỉ học 1 tháng, sau đi học lại các thầy còn xếp lớp cho tớ học ghép để theo kịp chương trình cơ mà, còn kèm tớ 1-1 mấy buổi đến khi hiểu thì thôi. học phí thì cũng bình thường, cơ sở vật chất thì xịn cực,còn có các hoạt động ngoài giờ, đá bóng văn nghệ các kiểu nữa, vui lắm, à mấy anh chị p đào tạo xinh dã man, còn vui tính nữa chứ :)))
mà lập trình học khó,bạn phải có đam mê nữa, cứ cố gắng theo đc thì học rất tốt, cứ như bị cuốn theo ấy. nên cố gắng lên. lên trang web của ITpus-academy.edu.vn mà xem, so với các trg đào tạo khác thì đây vừa dạy tốt, vừa có tâm, học phí vừa phải, môi trg còn thoải mái nữa

1 Like

Java core cũng biết tí, mà thằng bạn lôi đi học android bên imic vs nó 4tr/khóa xong chả hiểu gì đây, thầy Trung bên đó toàn bận, bỏ buổi. Học xong vẫn nằm nhà xấu hổ vs ông già. Đang tính học lớp PHP&MySQL bên Aptech mà chắc thôi, xin tiền học xong lại chả biết cái gì sợ mấy trung tâm ở VN quá @@

Có ai học ở Vietpro academy chưa, mình tìm hiểu trên web thấy cũng ok.Có học online nữa nên mình mới đăng ký tư vấn để coi chi tiết như thế nào. Bạn nào thích thì mình để sẵn link ở dưới nhé. Thân
Link tư vấn: https://goo.gl/xjRuUJ

hok có anh nào đóng đô tại sài gòn ko dợTT

e ở hn.cũng đang muốn tìm hiểu về web ah ib e với ạ

Học ở đâu thì cũng chỉ học cho vui thôi, đi làm dự án thật kiếm tiền thì mới giỏi được chứ ngồi mài đít cả đời cũng chả bằng đi làm 1 năm.

e chào anh. a có thể tư vấn giúp e 1 vài trung tâm giạy lập trình web tốt với được k ạ. e muốn học từ cơ bản đến chuyên sâu. học phí không thành vấn đề ạ

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?