Làm thế nào để nick facebook không bị rip liên tục?

Xin chào mọi người. Chả là bạn em bị một người đe dọa. Đòi 500k để có thể mở lại nick facebook. Nick bạn em có vẻ bị nhiều nick khác báo cáo nên rip. Nick tên chính chủ. THông tin đầy đủ. Đã gửi báo cáo cho facebook.Gửi các ảnh cmt các kểu nhưng không ăn thua. Xong tụi em có lập nick mới. Nhưng lập cái nào la rip cái đó.Vậy mọi người có cách nào để không bị rip nữa không ạ. Rất mong được giúp đỡ:sleepy:

Ai đe doạ thế @@ Hay là hội xã hội tối màu :fearful: có link fb người đe doạ không, mình vào rp =))

Hay bị theo dõi IP?

liệu có phải do vào deep web chăng =))

Thế thì tốt quá còn gì. Đỡ tốn thời gian vào facebook :smile:

1 Like

Nói thật thì cái acc Facebook mình đang dùng là cái thứ gần 20 rồi. Xưa mình cũng lo như vậy. Sau khi có nhiều thứ hay ho hơn thì chả quan tâm Facebook lắm. Mất thôi, regist lại. Tiếc cái mail thôi chứ chả tiếc gì
Sống ảo ít thôiiiiiiiiiiii

1 Like

facebook như cá bãi rác ý chốt lại nên dùng ít thôi ngày dưới 30 phút thì có được gọi là ít ko nhỉ

3 Likes

Nó xài số điện thoại bác à

Vote bỏ facebook. :smile:

1 Like

dùng ít thôi bác à căn bản là trên đấy cũng có nhiều nhóm học hỏi hay mà vd như nhóm học asp.net chả hạn

1 Like

Mấy cái vớ vẩn như này chẳng có gì để mà vào daynhauhoc để hỏi cả, nó tào lao mía lau quá, anh em cắm cờ R.I.P luôn chủ topic chơi :smiley:

Em đang nhờ sự giúp đỡ chứ có làm gì đâu mà bác muốn rip em :kissing:

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?