Hỏi về quy trình thực tập và học tại TechMaster

Chẳng là em muốn học lập trình Website. Thấy TechMaster có giáo trình thực tập khá ok! Em muốn đăng ký thực tập ở đó. Nhưng học phí thì hơi cao. Có bác nào học ở đấy rồi thì xin tư vấn giúp em trước khi em bỏ 1 số tiền ra để vào đó học không ạ? Tks các bác :))

chỗ đấy rất tốt bạn à. mình không có tiền, chứ có mình cũng join rồi. các anh sẽ hướng dẫn bạn làm đến khi có sản phẩm, và đảm bảo làm được việc thì ok. các anh còn giúp bạn vào các công ty cần tuyển dụng (nếu bạn muốn)

1 Like

vâng. nhưng a có tham khảo qua hình thức học ở đó kỹ chưa anh! A có người quen học ở đấy ạ?

trước mình có học ở đấy, rất tốt

1 Like

dạ. E cảm ơn anh rất nhiều. Đang phân vân quá mà ko biết hỏi ai :))

Mình cũng đang phân vân học bên itplus và techmaster để học java web

1 Like

Em thấy bên TechMaster cái chương trình dậy khá rõ ràng và chi tiết hơn mấy trung tâm khác. Học phí có lẽ vì thế cũng cao hơn. Đang phân vân quá vì em cũng đang đi làm. Bây giờ sang đó học là coi như nghỉ làm!

Bạn đã đi học ở techmaster chưa ạ. Cho mình xin chút ý kiến với

nếu bạn muốn học ở techmaster thì bạn phải thực tập fulltime ở đó 3-6 tháng (3 tháng đầu chắc chắn full, 3 tháng sau có thể xin part). học phí 2tr3/tháng. học theo kiểu làm tới đâu thấy sản phẩm tới đó. Rồi mới học các khóa android, java, …

2 Likes

techmaster học mất nhiều thời gian quá :frowning: mà học phí cao nữa.

1 Like

thì kỳ sau mình cũng đăng ký đi thực tập mà. Nên muốn học ở đây và thực tập luôn. bạn học ở đây chưa vậy

miình chưa, mình đang tìm chỗ học 3 tháng thôi

Các bác nào học rồi cho em xin cái review với, tính qua tết làm khóa 7,5tr/3 tháng rồi đi kiếm việc

Tiện thể các bác cho em hỏi mấy trung tâm như techkids với techmaster thì cần đầu vào như thế nào ạ. Em cám ơn

1 Like

Họ nhận đào tạo từ newbie mà bạn.
Nên không cần quá lo lắng về trình độ hiện tại. Chăm chỉ là cũng ổn ổn rồi.

1 Like

học mấy khóa về ios hay android mà ko có cơ bản đố học được đấy

thế đã bác nào học chưa cho em xin cái review với @

Bạn xem ở link này: https://techmaster.vn/posts/33583/thuc-tap-lap-trinh-web-mobile

bác ơi em xin cái reivew là muốn hỏi :

• Học như thế nào với người biết 1 ít
  • Thời gian nhập học như thế nào
  • Cách học ra sao
  • Làm project luôn hay học căn bản đã

Bạn thử inbox anh Sơn ở trung tâm Codeto xem, ko biết dạo này anh ấy còn đứng lớp ko
http://codeto.vn/product/khoa-dao-tao-lap-trinh-php-mysql-can-ban/
Trước mình học ở đó 4 tháng, anh ấy cho làm 1 trang tin tức về bóng đá, phải thực hành nhiều đấy bạn ạ.

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?