Job request for programming

Mình cần tìm 1 bạn giỏi thuật toán để cùng mình xử lý nhưng problem liên quan. Ưu tiên bạn nào đã có giải tin học. Thành thạo các thuật cơ bản và nâng cao.
Vừa làm vưa học cùng mình và làm thầy của mình.
Thù lao tương xứng ít nhất 1tr 1 problem AC with time limited.
Ưu tiên c++.

Cái này nói rất chung chung, đề thi THPT tin học vòng quốc gia cũng chỉ ngang mấy bài loại B và C trên codeforce (loại D có vẻ ít)
1tr 1 bài mà toàn bài cỡ D thì chắc cũng hơi khó tìm người

3 Likes

Không đến thế đâu bạn. Mình cũng chả biêt d c là thế nào. Toàn nhưng vấn đề khá đơn giản thôi.mình làm được nhưng thường mất khá nhiều thời gian research… Và làm đi lamd lại. Thực ra cần đưa ra solution clear và in time chứ hog phải đi thi competitive programming nên ai đánh đố làm gì :). Này là công việc cá nhân của mình. Một mình mình làm hog hết thì cần thêm người phụ thêm thôi.
Thù lao thì mình tự trích từ ngân sách dự án thôi.

Bạn có thể nói rõ “đơn giản” là gồm những thuật toán như thế nào vậy bạn? Nếu công việc không rõ ràng thì mọi người cũng ngại nhận.

1 Like

Cái này hơi đặc thù. Mình không nêu chi tiết được nhưng tương ứng nắm vững cách cài đặt các thuật toán.
Hash table
Quy hoạch động
Thao tác bít. Các bài toán liên quan queue stack… Là được rồi. Quan trọng là dùng nó đê giải bài toán thực tế.
Bạn nào thấy ok thì pm mình.

This topic was automatically closed after 7 days. New replies are no longer allowed.

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?