AutoGenSubGui v3: Tạo phụ đề tự động bằng autosub không cần cài đặt trên windows

Xóa do không maintain, tham khảo:

30 Likes

file exe đâu chủ thớt ?

1 Like

Chờ tí đang up lại :smile_cat: …Được rồi nhá :smile_cat:

1 Like

Đợt tải về mà thấy nó yêu cầu lắm thứ quá, mình có tải về mà cũng k chạy đc luôn, k biết file exe của bạn có include hết chưa? hay cũng vẫn phải tải thêm lib về?

1 Like

Như mình nói ở trên đó, unzip và chạy thôi, không cần cài đặt lằng nhằng như trước :smile:

2 Likes

mình thử rồi, đã chạy (y) nhưng hình như chỉ chạy với mp4, mp3 k đc thì phải.

1 Like

Mình thử mấy bài mp3 tiếng anh được mà bạn, vẫn gen ra srt bình thường. Cái này mình chỉ build thành exe thôi, còn các tính năng gốc vẫn còn nguyên như cũ,

2 Likes

mình thử mỗi 1 bài, k chạy nghỉ luôn :smiley: để thử lại rồi sẽ edit lại post lại.

1 Like

Tải về chạy lên cmd đen 1 lúc rồi và không thấy giao điện như demo ? sao lạ vậy ad

Bạn tải link này này :

https://app.box.com/s/ithybs46dprd859r83sw91j6u2ndnqps :smile_cat:

1 Like

Sử dụng API của google translate có bị giới hạn giới gian không? @thanhmssl10

2 Likes

Cái này parse html mà a, chứ api thì làm gì có free :V

1 Like

bạn ơi có thể thêm nút xóa vào trong tool được không? bởi khi chạy xong lại phải tắt đi bật lại như vậy không tiện lắm ạ :smiley:
ad còn cái này nữa, khi tải về cái sub bị lỗi font không xem được thread ạ. Cách khắc phục dùng potplayer là hết lỗi nhé

2 Likes

Bạn kéo video mới là nó tự xóa thôi :smile:

2 Likes

Không tìm thấy file autosub_app.exe bạn ơi. chỉ có file này autosub_gui mà nó cũng không chạy được

Hay lắm em @thanhmssl10. Có open source không em :smiley:

A ơi e chạy khoảng vài chục sub xong thấy ổ C tăng đột biến thêm hơn 20Gb ạ. cái này là tạm thời em restart máy là được đúng ko ạ?

:scream: gì ghê vậy, tool này có tạo ra file gì đâu nhỉ :confused: bạn dùng spacesniffer xem 20gb đó là gì giúp mình

Em dùng source của 2 project này a ơi :smile:

Bạn nháy đúp chạy autosub_gui.exe như file exe bình thường nhá, không phải kéo thả như cái command line đâu

3 Likes

Cái thằng autosub_gui sau khi chạy nó dính lỗi này. Xử sao vậy tác giả @Thành Phạm?

B thử xem lại tên file/folder xem có để dấu không, nếu để dấu hoặc để tiếng nhật/hàn thì sửa lại, còn nếu không phải thì chắc do mình xử lí unicode của bị lỗi rồi :frowning: cái này phải có video của b mình mới sửa được

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?