Xin tài liệu và bài tập về ngôn ngữ C

như tiêu đề đã nêu, tình hình hiện tại là tại hạ vừa kết thúc năm nhất nhưng kiến thức lại k có gì, hè này tại hạ muốn tự tu luyên võ công về mảng lập trình( lập trình C), các tiền bối đi trước có tài liệu hay bài tập hơi cơ bản có thể chỉ dạy cho tiểu muội này không? XIN ĐA TẠ TRƯỚC :blush: :blush: :blush:

cho mình xin ké với :smile:

mình có một bộ bài giảng, slide về kỹ thuật lập trình :slight_smile: nếu bạn cần thì mình có thể share :smiley: , mà để mình xem lại là có để lưu hành nội bộ không đã :slight_smile: :slight_smile:

Đây là Series học C đầy đủ và vẫn còn làm tiếp của Diễn đàn DNH

và link Youtube:

P/s: Lần sau viết tên tiêu đề bạn nhớ ghi đúng mục đích và vấn đề chính đừng đi vòng nha bạn :smiley:

1 Like

^^ lần sau sẽ rút kinh nghiêm, nhưng hiện tại mạng rất yêu nên t k thể xem video, b cí file pdf j k

tìm ùi chia sẻ cho t hk với, tks trước

Mình ko có file PDF :smiley:

bình thường k sửa cap thì mạng nhà t cũng yếu rồi, h sửa nữa thì chạy k nổi luôn

Head first C mà tới đi bạn

tiếng anh thì chịu rồi, hè này cũng đang bắt đầu hk lại tiếng anh thì sao đủ trình để dịch cái đó :frowning:

1 Like

cảm ơn bạn, t sẽ xem

Tìm trong diễn đàn này với từ khóa “tài liệu” sẽ cho ra rất nhiều kết quả :smile:

1 Like

cho mình xin với ạ :smiley:

Mình mới học C Intro ( năm nhất mà ) thế nên bạn mà có tài liệu C Basic hoặc C AV thì cho mình xin với nhé !
Cảm ơn bạn !

Sao thấy nhiều bạn chỉ chăm chăm vào xin tài liệu mà không đọc comment nhỉ :smiley: Đạt nghĩ là các bạn này giống Đạt ngày xưa, chỉ xin tài liệu về mà chả bao giờ đọc :frowning:

1 Like

e mới thi học kỳ xong - cũng vừa mới biết và gia nhập “DNH” :smiley:
nên còn bỡ ngỡ ạ :wink:

1 Like

ủa, k đọc thì a làm j với đống tài liệu đó :blush:

Tải về cho oai, để khoe với mấy đứa bạn, để cho người khác tưởng mình giỏi.

1 Like

làm vậy chỉ có nặng máy chứ có ai kiểm tra máy a đâu mà khoe, hay là dùng chung máy tính :v:

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?