Tản mạn review phỏng vấn FPT

mong được làm bạn vs anh trên fb: fb.com/gunti.cit

1 Like

Đọc hay phết. :smiley: Ông anh mới kể vòng phỏng vấn. Trước phỏng vấn, còn phải gửi CV, test GMAT… các kiểu mà. Vừa rồi em cũng đi phỏng vấn vài nơi. Nơi nào không thích cứ hét lương cao lên, nhỡ may được thì làm không thì thôi :v Em cũng chuẩn bị nhảy việc, cảm ơn bài viết của anh :smiley:

1 Like

Bác viết văn hay quá :grin::grin:

2 Likes

Bài viết còn nhiều từ “ngôn ngữ teen” nhưng đọc xong, em đuối đó bác =))

2 Likes

bác hok theo lập trình thì đi viết văn hay viết tiểu thuyết cũng được đấy, biết đâu được nó là nghề tay trái của mình:gem::moneybag::eyeglasses:

2 Likes

chèn lương là sao hả bạn mong ạn chỉ rõ nha

1 Like

Ơs, em tưởng vào FPT thì phải qua mấy vòng và có cả thi tuyển chứ?

1 Like

Anh nộp CV rồi HR gọi phỏng vấn, phỏng vấn xong tầm 1 tuần thì có kết quả, rồi đi làm luôn, không thấy mấy cái em nói.

1 Like

thế à, tại vì em đang học lập trình tại aptech và thầy em trước cũng làm tại FPT. thấy bảo là phải thi đầu vào.

1 Like

thanh niên này viết chuyện hay vãi.

1 Like

Best of the best :)))))))

4 Likes

Giờ đọc lại thấy câu này nhiều ý nghĩa? Giờ ông bạn còn làm ở Fsoft không? Hôm nào trà đá nhỉ :))

1 Like

Vẫn làm đó, có gì Inbox nhé =))

1 Like

bạn nam kể chuyện vui tính và dễ thương vãi ra. Ngày mai mình cũng đi pv FPT này, nhưng vị trí tester thôi :smile:

3 Likes

thanh niên cứng đây :smiley:

1 Like

:v Bảo sao đọc e cứ thấy có dáng dấp vozer =))) Té ra

1 Like

đọc bánh cuốn quá a ơi, Dev gì mà xịn xò quá nèeeeeee

1 Like

bài cuốn quá anh, anh làm cho cả quá trình đi phỏng vẫn căng thẳng trở lên giải trí quá. :wink: Giờ anh còn làm bên fsoft nữa k làm bài review công ty đi anh

1 Like

A post was merged into an existing topic: Topic lưu trữ các post off-topic - version 3

Topic về FPT Software chứ không phải FPT Telecom nhé bạn chủ comment :kissing:

anw topic gốc nhiều từ bị censor quá (/đ(.?m|é.?o)/gi) nên mình sửa bớt.

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?