Giới thiệu về khóa học C++ dành cho người chưa biết hoặc biết một ít về lập trình

Hồi hộp qusa :laughing:

2 Likes

mai là 1/7, sợ thành 30/7 là chết , cố lên ad Đạt :joy:

2 Likes

hóng hóng.
Không biết anh đã mail lại chưa :smiley:

2 Likes

hóng quá, mà anh đạt share hình baby cho diễn đàn coi với, tò mò quá. bị kết em bé :heart_eyes:

3 Likes

đã có một số bài viết đầu tiên rồi , nhưng mà lộn xộn . Các anh có thể gom lại và update ở 1 topic cho dễ theo dõi ạ .

2 Likes
4 Likes

A post was merged into an existing topic: Topic này chứa các post được cho là Off-topic

lâu quá anh Đạt ơi, khóa 3 vs khóa 4 nhỏ ra trước đi, cái đó nhiều ae lập trình mong nhất

3 Likes

why? :worried: :pensive:

2 Likes

Cố gắng kiên nhẫn đi bạn. Chất lượng hàng đầu mà. Ra càng sớm chất lượng tệ cũng thế thôi :slight_smile:

4 Likes

Lý do chủ yếu là do anh không có đủ thời gian. Anh có công việc ở công ty nữa, hiện giờ anh làm ít nhất là 50h/week rồi.

Ngày thường làm ít nhất là 9 tiếng, IT nó bạn thân với OT :’(

2 ngày cuối tuần anh làm ít nhất là 5h nữa, trước đây chưa có con anh có nhiều thời gian hơn. Nhưng giờ thì cũng nên dành thời gian cho con :slight_smile:

Mong mọi người thông cảm.

9 Likes

Anh Đạt cứ yên tâm.
Chúng em sẽ đợi hết :slight_smile:
Miễn chất lượng tốt là ok !
Vậy nên “chơi” với bà xẽ và con anh đi nhé :smile:
Tháng 9 tháng 10 cũng được :smiley:

5 Likes

ok, sẽ chờ thầy, nhưng anh có thể làm Qt trước ko, vì đa số học trò của anh như em đã học các video c++ của anh và tìm hiểu bên ngoài hết rùi, h chỉ còn đồ họa mà thui.

3 Likes

OK anh, nhưng mong anh ra video sớm, kẻo vô năm học thì không đuổi kịp được các bạn :cry:

5 Likes

bây giờ bên Singapore là 11h khuya, ko ngờ anh bận đến h mới lên dc, giữ sức khỏe nhé

5 Likes

Anh ơi học trên Udemy phải có tiền hả anh ?? Thế học trên Youtube thì link là gì ạ ?? Anh Đạt thương tình cho em cái mã em học với…nhiều tiền quá chịu không thấu. Thanks anh

1 Like

Nếu đăng ký trước đó thì đâu cần !

Channel Dạy Nhau Học ấy nhưng hình như chưa thấy :smiley:

Hình như sẽ có tiếp 1 đợt miễn phí / giảm giá mà.

25$ là tầm hơn 500.000 VNĐ xíu mà nhiều thì chắc …

3 Likes

cho em hỏi đăng kí khóa học ở đâu ạ

2 Likes
2 Likes

a có thể cho xin mã nguồn theme blog mà a Khoa Nguyen Chia se được k ạ, e thấy phần viết bài giao diện đơn giản, dễ nhìn bao quát

tks a

3 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?