Có nên học ở Cao đẳng thực hành FPT Polytechnic tại Đà Nẵng?

anh có thể cho em hỏi rằng nghành lập trình thiết bị di động học có tốt không?

Về phần nhà trường thì bạn có thể coi các comment ở trên nhé :D. Còn về phần học lập trình di động bạn, thì nó sẽ chỉ cho bạn học sơ về Java để có thể học Mobile nên vì vậy bạn cần học Java SE (cơ bản) cho kỹ thì mới theo môn được. Giáo trình của nó toàn tiếng Việt nên không sợ :)) (nhưng vẩn cần học tiếng anh để đọc tài liệu 100% theo lập trình hay CNTT nói chung phải làm). Nói đi phải nói lại, vẫn sẽ có mấy môn nhảm sh*t trong giáo trình (3-4 môn). Thầy cô thì thấy ai dạy tôt cứ add facebook gmail các kiêu hỏi bài v.v… Việc tốt hay không còn lại ở bạn :)). Di động thì lúc nào chả HOT(mình nghĩ vậy).

1 Like

ũa a ơi, e hỏi nè. giả sử như e đăng kí học ở DN rồi. học xong 1 kỳ muốn chuyển vô SG có dc không a?

Được em ơi, vô tư.
Được thì chuyển đi :))

Em sẽ thử sức 1 học kỳ trước khi chuyển ạ ^^!. Em cám ơn a :stuck_out_tongue:

Anh thích cái kiểu học là thực hành luôn của trường, không giống mấy trường dạy toàn lý thuyết đại cương chán vc. Nên anh thấy học cũng thoải mái nhưng không có nghĩa là em được phép lười đâu nhé :))

mình đang định đăng ký học …bạn đăng kí học chưa …thấy ổn không ? ^^

Học thiết kế đồ họa tại polytechnic đà nẵng ổn không mn ? ai học trường này rồi cho tí kinh nghiệm đi …tháng 11 này mình nhập học ,đang định nộp hs đây

Đồng ý với ý kiến của bạn!
Mình mới ra trường bên FPT Poly Đà nẵng đây
bạn nói còn thiếu nhiều thứ lắm như : wifi cùi bắp và học theo kiểu cưỡi ngựa xem hoa học chán lắm toàn kiến thức mình tự học
mình chỉ nễ cái trường FPT là chiến thuật Marketing câu khách hàng số 1 thuộc vào bậc thầy mà dạy thì dở tệ

2 Likes

Đồng ý với bạn mình cũng vừa tốt nghiệp FPT Poly xong dạy chán lắm giáo viên chẳng có tâm gì cả toàn là làm tốt nhiệm vụ rồi hết Ca ra thôi

Bác cho em coi cái bằng của trường với hehe e dc 4 kỳ rồi :v

Thiết kế đồ họa đà nẵng thì cứ bu bán thầy vinh :"> học ở trường này 2 kỳ và có cảm tình nhất thầy nầy :v còn lại học chán thôi rồi. Tự cày là chính =)) Thấy nản quá nên chuyển ra Tây nguyên, học ở đây vui hơn kk

mình biết ông thầy Vinh đó
Ông này nói chung là dễ tính với lại gần gủi với sinh viên

bạn học bên nào vậy, Android hay web

E học ứng dụng =)))…

Thế có nên học không mn .tháng 11 này có khóa học đây ,huhu

mà không biết học phí có phát sinh j nhiều không …mình tính học hết cỡ 50 triệu ,Hix ^^

fpt tây nguyên ntn bác, e đang tính chuyển qua đó đây

E không biết bác từ đâu chuyển về :v Nếu bác học ở DN mà UD thì về ok hơn bác, nhưng mà cơ hội thì ít hơn DN. Còn học Thiết kế thì ở đó học chất hơn bác :v

tệ vậy luôn à anh, em vừa nộp học phí xong thì đọc được huhu, fpoly ở đà nẵng sinh viên có nhiều k anh

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?