Bỏ Facebook đi, 19 trang web này sẽ giúp bạn thông minh hơn!

Phổng cả mũi :slight_smile: :smile: :smiley:

3 Likes

biết mỗi cái stackoverflow

2 Likes

Mình biết có 3/19, hồi trước vào học mấy ngôn ngữ ở Codecademy.com còn ấp ủ mong muốn sau này sẽ làm 1 trang như thế của Việt Nam để dạy người VN, nhưng ước mơ mãi là ước mơ, trẻ trâu không biết tự lượng sức mình :smile:

5 Likes

biết được có 2 thôi. 1 cái mới biết từ hôm qua hỏi mấy bài C# :smile: bườn thiệt chớ :joy:

3 Likes

@ltd @Nhim_Xu có anh chị nào biết topic nào đổi avarta ko em làm phát cho máu :)) :joy:

2 Likes

Có hướng dẫn ở trong này nè @Huy_Vu
Welcome to Dạy Nhau Học (Đọc trước khi post)

1 Like

hehe, có google mà :smile: 4/19 đi.

Từ ý tưởng tới thực tế xa lắm.

Có thêm daynhauhoc nữa mà, tính là 3 đi :smile:

5 Likes

truy cập vào web rồi bỏ đấy có giúp thông minh hơn k nhỉ? em toàn có thói quen đó :pensive: . đùa chứ, em cám ơn về thôn tin những web trên… sẽ cố tìm hiểu :grinning:

3 Likes

Facebook có lợi hay có hại là do cách mình sử dụng thôi. Có điều Đạt thấy nhiều người sử dụng facebook theo dạng post status câu like hoặc đi rình mò người khác. Làm như vậy tốn thời gian vô ích. Thời gian đó đọc/học thêm hoặc giải trí bằng cách tập thể dục, đi ra ngoài cho thư thái có ích hơn.

9 Likes

nghe cũng có vẻ hợp lí đấy chứ :joy:

3 Likes

Quá hợp lý chứ lị, bây giờ DNH có thêm mục tiếng anh nữa cho mọi người vào chém gió :smile:

2 Likes

A lãng khách trên bkav phải ko ak ?

2 Likes

Em biết stack, khan, quora, ted ạ… Mấy trang kia cũng có nghe qua mà chưa vô thử lần nào, tại có nguyên list dài, nhiều quá nên vô không hết :smile: cảm ơn đã chia sẻ ạ

2 Likes

Bạn cho thêm đường link vào mỗi trang web có vẻ tiện hơn cho người đọc

3 Likes

hic biết thì 2/19, mà xem thì có cái stackoverflow, cái TED thì có xemvài cái video :slight_smile:

2 Likes

Toàn web nước ngoài . mak tiếng anh của mình kém :((

1 Like

Mình chỉ biết mỗi Dạy Nhau Học, Quora, LifeHacker, StackOverflow

3 Likes

Mình biết TED (Nhờ xem TED mà khá năng thuyết trình mình khá nhất lớp), Khan từng học qua, Dạy nhau học :smile: , bh đang học ở Duolingo

4 Likes

Biết đc 8 cái :smile:

2 Likes
83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?