Coupon Udemy giảm giá các khóa còn 12 USD

Cảm ơn chủ thớt rất nhiều ạ. Tình cờ lướt fb thấy link dẫn vào đây em mới biết tới các khóa học online hay như thế này :D.
E muốn học 1 khóa về database cho trình độ beginner cũng học đc nữa, anh có thể gợi ý cho em được ko ạ ?

2 Likes

Đánh dấu phát e hốt mấy khóa Android về cày luôn :yum:

1 Like

Bác ơi em đang rất thèm học mà không có thẻ creadit card hoặc paypal giờ muốn học thì phải làm thế nào ạ có bác nào giúp em với ạ :frowning:

1 Like

Ra ngân hàng ACB nhờ họ tư vấn cho. Vừa làm cái thẻ Visa prepaid (thẻ visa trả trước) phí 30k, nộp tiền vào là kết nối ngay được với tài khoản paypal luôn.

mình có khóa số 1 đấy :wink: The Complete Web Developer Course - Build 14 Websites http://goo.gl/m6N87b .
Có ai ủng hộ không ? đêm nay mình share :smiley:

2 Likes

DNH không share hàng vi phạm bản quyền bạn nhá :smile:

2 Likes

e có down file khóa học này rồi, nhưng mà cứ ủng hộ bác 1 cái cho anh em nào cần :smile:

1 Like

Bác cho e học với ! :slight_smile: gmail của e là: [email protected] .
E muốn học quá nhưng k ra ngoài làm card đc. Bị nhốt

1 Like

Có vài khóa như này… và một số android, ios …bla bla… nữa. Bác nào xài thì comment địa chỉ fb e inbox nhé :smile:
Tại diễn đàn không cho up hàng bản quyền :grin:

7 Likes

send mail mình với nhé [email protected] cảm ơn bạn :slight_smile: cũng bk này :))

Hôm nay là ngày cuối của chương trình khuyến mãi thì phải. Đến khoảng trưa mai là sẽ hết, ai mà cần mua thì xúc nốt trong hôm nay để được giảm giá nhé.!

1 Like

Cho mình vào với [email protected] Tks bác trước

share chưa nhỉ các bác

Share em khoá ios với web với ạ:((,em cảm ơn bác fb em https://www.facebook.com/long.nobi.7 hoặc là email [email protected]

ban oi.minh moi bat dau hoc,ban co the cho minh hoi nhieu hon thong tin ve Udemy duoc k?minh dang can gap lam ban

1 Like

Hỏi gì thế bạn? Nếu biết thì mình sẽ trả lời luôn cho.

ban oi co the inbox minh de minh hoi ki hon ve Udemy duoc k?minh moi bat dau thoi nen con lung tung lam.

ban co face k cho minh xin di

Gui tin nhan qua inbox cua Day nhau hoc luon giup minh nhe!

minh dinh cho nhanh thoi.minh chi moi hoc xong C can ban thoi.trong do co day C nang cao k ban

83% thành viên diễn đàn không hỏi bài tập, còn bạn thì sao?